Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Ui, comment cuối cùng của anh thật là "khủng", chia sẽ gần như toàn bộ. Cám ơn anh Ginger nhé!!!!

Tóm lại là bác này cũng nhiệt tình,nhưng những lời bác nói ra cũng chả ai biết đúng hay sai.cũng như chả ai biết bác là ai.tóm lại hạn chế nói nhièu để các bạn trẻ đỡ sốt ruột.done

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
cảm ơn bác MRGiner đã nói thẳng nói thật. ;))
Em cũng nghĩ như bác. Nhưng mà ko dám nói ra sợ mạo phạm :)) ( Vì em cũng chỉ là dân đen.)
Nhưng bác nói chuẩn ;)).
Nên các ace lên đây chém cho vui thôi. Chứ ko dám đi sâu vào bình phẩm mấy cái chuyện này ;))

rồi, đọc xong chia sẻ của a Ginger chưa có danh sách nhưng biết chắc cú năm sau lại gặp a Ginger nữa rồi...nhưng hy vọng sẽ ko gặp lại a nữa ^^ [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

Chuẩn!Túm lại là chính xác khi nào có thông tin vậy thôi!

có ai biết chính xác ko vậy. thông tin đã có thì mới là chính xác. thông tin chưa có thì làm sao biết. bạn đi thi cái j cũng thế. có ai cho bạn thời gian chính xác hôm nào có kết quả ko? cô giáo kiểm tra cũng còn chưa biết hôm nào trả bài. có hỏi thì cô cũng chỉ bảo chấm rồi hay chưa thôi. anw thog tin người khác chia sẻ mà bạn có vẻ khó chịu nhỉ? Khó chịu vậy thì bỏ qua là đc mà.

chém nhiệt tình zô đi mấy bác 666 pages là có kq thôi mà ^^ [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

Tóm lại là bác này cũng nhiệt tình,nhưng những lời bác nói ra cũng chả ai biết đúng hay sai.cũng như chả ai biết bác là ai.tóm lại hạn chế nói nhièu để các bạn trẻ đỡ sốt ruột.done
Đi mà hỏi bác tổng ấy, mà có khi bác tổng cũng chẵng biết khi nào up điểm.Vãi, người ta đã nhiệt tình giúp lại cứ đòi hỏi cái j cũng phải chính xác. Hazzz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên