Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

bên ngân hàng nhà nước thi ở hội sở phải bằng giỏi, khủng thật

ngoài ấy chưa có là vì xem xét danh sách xét tuyển cho con em trong ngành ở tỉnh gửi ra nữa. chỗ mình con sếp ko ai đi thi,vì chắc chắn ko làm đc bài, ngồi đợi xét điểm vào thôi. hóng chút may mắn, cơ mà lấy 2 đứa thì khó quá. hic

=.= htruoc mình nói là mới chấm xong thì bạn Honey1102 ném đá là lời nói mình chả có giá trị j cả =.= .Đến hôm nay thì ko biết bạn ý nghĩ j,nhưng mà đọc mấy cmt trên của bạn thì cũng ko thể lọt tai đc (• ε •)
-Còn 1,2 ngày nữa thôi, mọi người nếu tự tin với bài làm của mình thì vẫn cứ luôn tin rằng *may mắn sẽ đến với người tốt và có năng lực* ^^

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
=.= htruoc mình nói là mới chấm xong thì bạn Honey1102 ném đá là lời nói mình chả có giá trị j cả =.= .Đến hôm nay thì ko biết bạn ý nghĩ j,nhưng mà đọc mấy cmt trên của bạn thì cũng ko thể lọt tai đc (• ε •)
-Còn 1,2 ngày nữa thôi, mọi người nếu tự tin với bài làm của mình thì vẫn cứ giữ *may mắn sẽ đến với người tốt và có năng lực* ^^

m phải nghĩ j hả bạn vms. nghĩ là hôm ấy bạn đúng à? đúng là mọi ng chỉ thích nghe mấy câu kiểu xã giao thôi. Thôi m xl bạn nhé. chúng mình cùng hi vọng nha, cùng cố gắng nhé. M cũng tin là "may mắn sẽ đến với người tốt và có năng lực". cảm ơn bạn đã góp ý, m sẽ ko nói kiểu thế nữa. =))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back