Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Mr Ginger ới ời, quăng cho chút in pho mây sần ngoài hành lang đê, bà con tuy im thin thít nhưng hóng dữ lắm đó. :))

hi cả nhà. cả nhà giải đáp thắc mắc này giúp tớ với. nếu được vào ngân hàng Agribank làm việc thì sau bao lâu mới được có em bé vậy???? Mọi người giả nhời nhanh hộ nha. Thanks cả nhà nhiều lắm.
Đủ 24 tháng kể từ ngày hết thời gian HDLĐ thử việc bạn ạ(thử việc 2 tháng), sau đó sinh con thứ 2 cách con thứ nhất 36 tháng.
Muốn có lúc nào cũng dc, Ko có ràng buộc dieu kien đó! cũng ko cần phải con t nhat cach con thu hai bi nhiu thang cả! cho minh làm là vậy đó!
đây này, cho bạn biết nhé. Nếu chưa có gia đình thì 03 năm sau khi vô mới được lập gia đình, còn nếu có gia đình rồi thì 2 năm mới được có con. vậy nhé
- - - Updated - - -
Agribank k có ràng buộc nào về vấn đề lấy chồng và sinh con. Năm ngoái còn có bạn được ưu tiên phỏng vấn trước lịch 1 ngày vì bạn ý hôm sau ăn hỏi lấy chồng mà... nên các chị em đỗ cứ yên tâm mà chồng con đề huề

Sao nói là con em trong ngành được cộng 2.5,rồi làm thời vụ trên bao nhiêu năm là được cộng 1 điểm hay gì đó mà...sao giờ lại nói sai quy chế vậy chời
Theo như mình biết thì năm nay vẫn cộng điểm cho con em trong ngành, mà hơn năm ngoái năm nay được cộng 2,5đ lận, loại khá được thêm 0,5đ, được cái năm nay có cộng điểm cho người dân tộc là 2đ ... Còn phỏng vấn thì mình thấy đâu có gì để cộng, vòng phỏng vấn chỉ để hỏi 1 vài câu, xét ngoại hình, xem hồ sơ của bạn có đủ tiêu chuẩn để được đi thi hay không thôi. Quyết định vẫn là bài thi viết vừa rồi.
Max điểm được cộng là 3, 2 đối tượng được ưu tiên là cán bộ HĐM và con em trong ngành nha các bạn

các bạn ơi nghe nói năm nay có cả vòng phỏng vấn à

- - - Updated - - -

các bạn ơi nghe nói năm nay có cả vòng phỏng vấn à
Năm nay k có vòng phỏng vấn

Thế chắc h vẫn còn khả năng "chạy" nhỉ :d
Năm nay k có khả năng chạy các bác nhé, có thể các bạn làm thế nào đó nhưng khi đã rọc phách chấm thi thì là công bằng, năm nay các thầy ngồi trong phòng có camera theo dõi

đi làm trong tháng 12 thì tết dương lịch được thưởng không các bác :p
Theo truyền thống thì vẫn có, nhưng không nhiều, nhất là năm nay tình hình kinh tế khó khăn, đặc biệt là Agribank

Mr Ginger ới ời, quăng cho chút in pho mây sần ngoài hành lang đê, bà con tuy im thin thít nhưng hóng dữ lắm đó. :))
Chắc chắn cuối tuần có kết quả, khả năng cao có thể mai... mọi người cứ vui vẻ chờ, các bạn mong muốn được vào Agribank, thi tuyển ở Agribank rồi giờ cứ phàn nàn làm chi ^^ anw, chờ ăn mừng :D

đây này, cho bạn biết nhé. Nếu chưa có gia đình thì 03 năm sau khi vô mới được lập gia đình, còn nếu có gia đình rồi thì 2 năm mới được có con. vậy nhé
- - - Updated - - -
Agribank k có ràng buộc nào về vấn đề lấy chồng và sinh con. Năm ngoái còn có bạn được ưu tiên phỏng vấn trước lịch 1 ngày vì bạn ý hôm sau ăn hỏi lấy chồng mà... nên các chị em đỗ cứ yên tâm mà chồng con đề huề

Max điểm được cộng là 3, 2 đối tượng được ưu tiên là cán bộ HĐM và con em trong ngành nha các bạn

Năm nay k có khả năng chạy các bác nhé, có thể các bạn làm thế nào đó nhưng khi đã rọc phách chấm thi thì là công bằng, năm nay các thầy ngồi trong phòng có camera theo dõi

Theo truyền thống thì vẫn có, nhưng không nhiều, nhất là năm nay tình hình kinh tế khó khăn, đặc biệt là Agribank

Chắc chắn cuối tuần có kết quả, khả năng cao có thể mai... mọi người cứ vui vẻ chờ, các bạn mong muốn được vào Agribank, thi tuyển ở Agribank rồi giờ cứ phàn nàn làm chi ^^ anw, chờ ăn mừng :D
Đoán già đoán non. Bác này khả năng người AGRI rùi. Thank Bác

- - - Updated - - -

thông tin của bác Ms_lee2010 và bác Mrginger khá giống nhau. gần như giống nhau hết. Cũng có cơ sở hơn cho mọi ng để có thể tin tưởng. thanks bác Ms_lee2010 nhiều lắm. ACE cùng đợi đến cuối tuần cho chắc chắn. :D :D

Ước gì mình cũng đỗ Agri.... Nếu ko đỗ thì ko biết phải làm gì tiếp theo nữa :(.... Biết là rất khó, nhưng mà... vẫn hy vọng... Ko ai đánh thuế giấc mơ :D... Mong là mai có đi, ko thì mình sẽ lại có một bước ngoặc khác

mỗi người có 1 số phận mà...cuộc đời sẽ đưa đẩy ta đi đúng với con đường của chính mình..agri không phải là sự lựa chọn duy nhất đâu....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên