Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Chúc mọi người tuần mới vui vẻ và an lành nha!.nghỉ 2 ngày mà số page tăng chóng mặt.hi vọng tuần mới với nhiều tin mới tốt lành đến với mọi người!

Bạn thi tín dụng chi nhánh thanh hóa??

- - - Updated - - -

cài này là nội dung bạn nhận đc tin nhắn từ chi nhánh hả?

- - - Updated - - -

cái này là sao nhỉ? chém vừa thôi chứ
Bạn honey cãi nhau với bạn Phuc làm gì. Chắc chắn là chạy rồi tỏ ra nguy hiểm rồi. CŨng thi như mọi người mà chém như ai

Nghe bảo thím Nga đợt này ko đỗ là đi lấy chồng rồi tự KD lun phỏng ;))

:)), đang dự thế, cơ mà kiểu j bme tớ cũng phải tống vào nhà nc chứ k cho như thế đâu, :(( cũng muốn được thử sức kinh doanh cơ mà xem ra k khả quan ^^ cứ hóng agr thui chứ cũng biết là cơ hội chỉ có 1% đó là may mắn thui mà :)

Tốt nhất là chả nghe ai nữa, mỗi ông 1 ý kiến,tưởng mấy htruoc 100% có rồi cuối cùng giờ còn họp hành,toàn thông tin ở đâu đâu, thôi thì cứ kệ cho xong >"<.Trời rét thế này, ợ nhà ôm vợ cho sướng >"<

biết đâu tam trùng ngày 12/12/12 có kết quả lại nhiều may mắn, mọi người trong diễn đàn sẽ đậu cao, tiếp tục chờ đợi!

=>>> Nếu chi nhánh Thanh hóa lần này có người đỗ tên là Phúc thì chắc là bạn chạy rồi.
Ơ, bó tay, GATO với những người còn chả biết là ai, mặt mũi thế nào vậy bạn, kệ người ta đi chứ. Mà cái bạn Phuc Pu Pan cũng lạ, bạn chả cần thiết phải cho ai tên tuổi, nơi ở để người khác check làm gì, bạn có làm Agri hay không là việc của bạn, chỉ vì mấy câu nói mà cứ làm quá thế, xin lỗi đã khơi mào cho cái vụ sinh con sinh cháu của mấy chị em, thành ra lại nói nhau :)

rm thì nghe đồn là : danh sách thì có rồi, nhưng mà đợi các cụ tổng họp xong rồi mới có QĐ, cuối tuần sẽ có ;)).
hôm trước em dự định đến page 525 sẽ có kq. Vậy các tình yêu chém vừa thôi để cho dự định của em chuẩn chuẩn tí nhé.
hí hí

rm thì nghe đồn là : danh sách thì có rồi, nhưng mà đợi các cụ tổng họp xong rồi mới có QĐ, cuối tuần sẽ có ;)).
hôm trước em dự định đến page 525 sẽ có kq. Vậy các tình yêu chém vừa thôi để cho dự định của em chuẩn chuẩn tí nhé.
hí hí
Mấy hôm trc bạn này cũng dự là t6 tuần trước có kết quả thì phải :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,773
Thành viên mới nhất
aaloha798