Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Cái topic này hot thật đấy, e tranh thủ vào hỏi 1 tí mặc dù hơi lạc đề, bác nào tốt bụng giúp e chút:thi vào QHKH với tín dụng thì khác j nhau hả các bác?

M mới đi làm ở Ngân hàng quân đội Hoàng Quốc Việt hơn 1 tháng. jo mà đỗ Agri bỏ MB cũng tiếc thật đấy.
T thấy chả có gì đáng tiếc cả, Bạn đỗ Agri thì t vote cho bạn đi làm Agri, bọn bạn t đỗ MB nhiều lắm mà đứa nào cũng kêu, muốn bỏ, có thằng làm giờ lương 15 củ mà vẫn muốn bỏ, nhưng bỏ giờ thì thất nghiệp, Lương Agri khi mới vào không bằng được MB nhưng xác định là việc làm lâu dài, làm Agri không áp lực như MB, bây giờ bạn trẻ, bạn khoẻ, bạn lăn lộn với công việc được, nhưng sau này bạn có con thì chỉ muốn công việc nào nhàn 1 chút, lương thấp tí cũng được nhưng có time chăm sóc con cái, nói đến đây hay bạn nghĩ làm MB để học hỏi kn thôi, sau nhảy NH khác, nhưng NH cổ phần nào cũng thế, cũng là bóc lột SLĐ thôi

hi cả nhà. cả nhà giải đáp thắc mắc này giúp tớ với. nếu được vào ngân hàng Agribank làm việc thì sau bao lâu mới được có em bé vậy???? Mọi người giả nhời nhanh hộ nha. Thanks cả nhà nhiều lắm.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên