Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Cái này mình ko bít đâu. :D
Theo mình cái vị trí TTQT có lẽ sẽ lấy theo đúng thực lực của các bạn đấy :D.
Nên nếu chắc chắn được mình làm bài tốt là nên hi vọng.
Mình nghe phong phanh là điểm thi lần này cũng cao sàn sàn nhau.
Nên hội đồng tuyển dụng sẽ chọn theo điểm cao + trường bạn theo học .
Ai mà điểm cao + trường ko tiếng tăm thì cũng ... :((
Bao nhiêu là cao nhỉ, chắc trên 32 chăng? hic... nơm nớp lo sợ..

Hix, sao mọi người ai cũng bảo là có kq rồi hết vậy :| Hôm thứ tư e có gặp bác GD tỉnh e cơ mà e hỏi bác ý bảo " cái đó ngoài trung ương tao ko biết" :-??, làm sao để biết dc vậy mọi người /:)

Hix, sao mọi người ai cũng bảo là có kq rồi hết vậy :| Hôm thứ tư e có gặp bác GD tỉnh e cơ mà e hỏi bác ý bảo " cái đó ngoài trung ương tao ko biết" :-??, làm sao để biết dc vậy mọi người /:)

Nói bác em gọi ra ngoài HO mà hỏi, bác y GD chắc quen biết ngoài đó ko ít =.="

Điểm thi thì đã có từ lâu rồi nhưng họ vẫn chưa công bố thôi và đó là bởi vì..., ng yêu mình làm hợp đồng ở đó mặc dù trg đợt thi này điểm cũng khá cao nhưng vẫn bị đánh fail, cái giá của 1 suất là khoảng 400, 500 or hơn, ng yêu mình cũng... và họ đã nhận nhưng họ trả lại vì nhân ng khác rồi ( bạn thấp đm hơn đã đỗ )vì sao lại thế thì cũng có vô số lý do..., có đôi điều muốn chia sẻ cùng các bạn, giờ mình rất hạnh phúc vì ng yêu mình k vào làm ở đó vì như vậy 2 đứa sẽ fai xa nhau, còn rất nhiều điều khác nữa nhưng mình k tiện nói, một thread đã lên tới hơn 500 page chứng tỏ rằng niềm tin của các bạn rất lớn nhưng mình mong rằng các bạn đừng hi vọng rồi lại thất vọng nữa vì chính bản thân mình cũng đã từng trải qua cảm giác đó rồi.

cái lý do vì sao chưa công bố điểm thì mình ko đề cập đến vì rất nhiều lý do, có thể bạn đúng, cũng có thể theo trình tự thủ tục nên chưa công bố chăng hay nhiều lý do khác nữa bạn ạ.
bạn nêu ý kiến của bạn ko ai chối bỏ vì tự do ngôn luận mà nhưng đánh đồng nhau thế là ko đc, cũng ko nghĩ mình có khả năng đỗ nhưng sau khi đọc ý kiến của bạn mình rất mong mình và rất nhiều bạn ở đây sẽ đỗ bằng chính thực lực của mình để rồi phúc đáp bạn rằng TÔI VÀO AGRIBANK BẰNG CHÍNH THỰC LỰC CỦA MÌNH
với lại góp ý bạn 1 điều này nhé, bạn mà nói với người yêu bạn rằng bạn đang rất hạnh phúc vì người yêu bạn ko xin vào được thì biết đâu người ấy ko thấy hạnh phúc như bạn đâu, sao mà ích kỷ thế
xin lỗi mọi người vì đã làm loãng topic nha

Nói bác em gọi ra ngoài HO mà hỏi, bác y GD chắc quen biết ngoài đó ko ít =.="

Hix, thấy mọi người bảo có kq hết rồi nên e cũng nôn, hôm đó sẵn tiện gặp e đánh liều hỏi thử phát chứ ko e cũng chả dám hỏi đâu /:)

P/s: Ai có thể xem giúp kq e đãi chầu bia nha, Kỳ Hòa Q10 nha :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back