Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Hu. 600 thì bao giờ mới có kết quả

- - - Updated - - -

Hu. 600 thì bao giờ mới có kết quả

có ai dự định ôn cao học ở quang trung k ta?( xl các b mình hơi lạc đề tí:)
Hình như bạn học NEU ah, thấy nick bạn giống nick trong group Tin dụng ở Skype. Bạn thi cao học trường mình luôn hay thi trường khác, mà thi trường mình nếu học khác ngành ko biết có phải đợi 1 năm ko?

có ai dự định ôn cao học ở quang trung k ta?( xl các b mình hơi lạc đề tí:)

Đại học Quang Trung - Bình Định hả bác.Chừng nào mở lớp vậy.Mình cũng đang muốn học mà ko biết trường nào có thông tin.Xin lỗi ACE tí nha.Do chưa có thông tin nên mình tranh thủ tí.Mình có đọc forum nội bộ Agribank mấy ACE nói là thứ 6 tuần này công bố điểm mọi người ah.Mình không biết có chính xác không nữa.ACE chúng ta cùng giải lao đi.Thứ 6 ghé lại vậy.

Hình như bạn học NEU ah, thấy nick bạn giống nick trong group Tin dụng ở Skype. Bạn thi cao học trường mình luôn hay thi trường khác, mà thi trường mình nếu học khác ngành ko biết có phải đợi 1 năm ko?
ừa, cũng có skype tín dụng:), có phải đợi bạn à, sau 1 năm mới được học khác ngành, tại t ra sớm, ra từ tháng 3 nên mới học, t chuyển đổi sang kế toán, đang hỏi xem b nào ôn k ôn cho vui, cơ mà hphí hơi đắt, 7,7tr

- - - Updated - - -

Đại học Quang Trung - Bình Định hả bác.Chừng nào mở lớp vậy.Mình cũng đang muốn học mà ko biết trường nào có thông tin.Xin lỗi ACE tí nha.Do chưa có thông tin nên mình tranh thủ tí.Mình có đọc forum nội bộ Agribank mấy ACE nói là thứ 6 tuần này công bố điểm mọi người ah.Mình không biết có chính xác không nữa.ACE chúng ta cùng giải lao đi.Thứ 6 ghé lại vậy.

k bạn, học ôn ở Lò quang trung, ôn thi vào KTQD b à. B vừa xem tt nội bộ à, k bít có kq vào t6 k đây, chờ đợi h cũng loãng

ừa, cũng có skype tín dụng:), có phải đợi bạn à, sau 1 năm mới được học khác ngành, tại t ra sớm, ra từ tháng 3 nên mới học, t chuyển đổi sang kế toán, đang hỏi xem b nào ôn k ôn cho vui, cơ mà hphí hơi đắt, 7,7tr

- - - Updated - - -

k bạn, học ôn ở Lò quang trung, ôn thi vào KTQD b à. B vừa xem tt nội bộ à, k bít có kq vào t6 k đây, chờ đợi h cũng loãng
Cảm ơn bạn nhiều nha.Mình xem trên forum:10.0.84.15 của Agribank có thông tin như vậy nhưng không biết độ chính xác của thông tin này như thế nào.Chỉ khổ cho ACE cứ ngóng mà chẳng có thông tin nào chính thống cả.Có bác nào có thông tin tuyển dụng cao học ở khu vực Miền trung và Tây nguyên thông tin mình biết với.Cảm ơn mọi người trước nha.Mình thấy thật nể phục trước sự kiên nhẫn của ACE đấy.Bây giờ đã là 501 page rồi đấy!.Nếu bác trong Hội đồng tuyển dụng mà biết như thế này chắc đã không để đến bây giờ.

Bạn ơi forum nội bộ của Agri là trang nào thế. Sao lại có địa chỉ 10.0.84.15, bạn vào bằng Dos ah :d

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,803
Thành viên mới nhất
tydotamtamli
Back
Bên trên