Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Các bạn ơi! Chuẩn bị tinh thần đi, có thể là mai chưa có đâu, ba của bạn mình nhờ hỏi thì bảo có danh sách nhưng chưa post đâu, còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố lắm, các bạn chờ rồi mệt mỏi nữa.

giờ đang học năm cuối mà, vẫn chưa thuộc dạng thất nghiệp, hehe

Chiều đi café hơi quá chén. ở nhnn có 1 phòng mà trưởng phòng thực ra có quyền to hơn phó tổng gd. Năm nay phòng đó ở ngân hàng nông nghiệp nắm toàn quyền trong đợt tuyển dụng này. Chiều nay m xuống hỏi thì sếp nói đã ký ds lúc 3h. Như thế là ds chốt rồi. sau chữ ký đó thì không thay đổi j nữa. ds đó chỉ ghi tổng điểm. nghiệp vụ nhân 2 + tin+ anh văn. Ds đó sau khi chốt sẽ chuyển lên xin chữ ký TGĐ. Là 2 chữ ký quan trọng nhất trong ds . Khả năng là sáng mai sẽ ký. Nhưng m hỏi về hạn đăng lên web thì sếp bảo trước 17/12. Cũng ko rõ thế nào. Có thông tin j nữa thì m sẽ chia sẽ. cũng hơi oải vụ này rồi.
Thông tin hồi sáng là m hỏi 1 đứa làm cùng phòng sếp này. thông tin kiểu hỏi nhân viên cũng loạn quá. Nó cũng chả biết hơn m là mấy. 
p/s: m có hỏi có 1 bạn về điểm thi. Tổng điểm là 34,6 nhưng vẫn ko đỗ. Vì chi nhánh đó lấy đúng 1. Có 1 người 34,8.
Cảm ơn anh nhiều vì đã tận tâm với bọn em trong thời gian qua. Thực ra bây giờ em cũng hết mong chờ và háo hức Agri rồi. CHờ chữ duyên vậy.

- - - Updated - - -

Thấy bác MrGinger là em vào liền.
Hực, gì mà căng vậy trời :((

Đồng hương đi làm rồi mà sao vẫn kêu thía, nhiều người còn thất nghiệp lắm lắm. So sad vì có mình :((

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Thank anh nhiều. Cảm ơn anh vì đã tận tâm với bọn em trong thời gian qua. Thực ra bây giờ em cũng hết mong chờ và háo hức Agri rồi. CHờ chữ duyên vậy.

- - - Updated - - -

Đồng hương đi làm rồi mà sao vẫn kêu thía, nhiều người còn thất nghiệp lắm lắm. So sad vì có mình :((
Hô hô, một lần nào đấy t ghé qua Trang cá nhân của bạn, cũng thấy bạn đang đi làm rồi cơ mà :p
wow....trước 17/12.... Chắc kiếm việc gì làm tạm quá :(
Thím phải nghĩ đến cái này từ khi thi xog mới phải chứ ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem