Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

sao nhân đôi được bạn. nghiệp vụ dưới 5 là điểm liệt rùi. Ý bác Ginger là mấy bạn thi mấy chỗ hot, tỷ lệ chọi nhiều, thì nghiệp vụ cũng cỡ 8 đ mới okie, nói chung mỗi môn trung bình 8đ. Tổng là 32 điểm thì gọi là hy vọng đậu cao.

thế là mình còn cơ hội hóng :)

Cũng mong có kết quả để còn xem con bạn có được vào không?không biết thế nào chứ vào được Agribank khó lắm.

xác suất là hôm nay 80% có, 20% ko có ..... ,mà sao giờ chưa thấy tin tức gì cả. Nếu hôm nay ko có thì xác suất ngày mai có là 100% ...ọc ọc. Như vậy thì xác suất để sự kiên ngày mai có kết quả diễn ra chỉ có 20%. nên chắc là hôm nay có kết quả rồi ===> ( chờ đợi quá lâu)----> bấn loạn =))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
xác suất là hôm nay 80% có, 20% ko có ..... ,mà sao giờ chưa thấy tin tức gì cả. Nếu hôm nay ko có thì xác suất ngày mai có là 100% ...ọc ọc. Như vậy thì xác suất để sự kiên ngày mai có kết quả diễn ra chỉ có 20%. nên chắc là hôm nay có kết quả rồi ===> ( chờ đợi quá lâu)----> bấn loạn =))
đọc xong cm của bạn bấn loạn theo =))

hi. học xác suất thế nào vậy.
Biến cố hôm nay có là A, Mai có là B.
p(A)=80% và P(B/A-) = 1. (A- :A ngang nhé)
Biến cố B xảy ra nếu A ko xảy ra mà. :D. a nhớ mang máng vậy. sao mà tính ra P(B)= 20% đc vậy.

Chiều nay 5h m sẽ đi hỏi trực tiếp thông tin cho chính xác nhất. Năm nay ban Lao động tiền lương ko phụ trách j hết. Từ việc dọc phách, chấm thi, theo dõi chấm thi...mà ban khác. Nếu có thông tin khác thông tin buổi sáng sẽ báo trong chiều tối này.
=)) em xì pam thui a ginger, hehe, lâu lắm rùi ko học XSTK ^^. nói chung thì cứ đợi, đợi 5 tuần rùi, có thêm tuần nữa cũng chẳng sao ^^

Mình chờ mòn mỏi cả tháng nay. Mình có nên gọi điện đến chi nhánh Agribank mình dự tuyển để hỏi không? Cũng biết trước câu trả lời là "Không biết" nhưng mình phải làm một điều gì đó chứ không thể héo hon mãi được. Các bạn giúp mình với.

hi. học xác suất thế nào vậy.
Biến cố hôm nay có là A, Mai có là B.
p(A)=80% và P(B/A-) = 1. (A- :A ngang nhé)
Biến cố B xảy ra nếu A ko xảy ra mà. :D. a nhớ mang máng vậy. sao mà tính ra P(B)= 20% đc vậy.

Chiều nay 5h m sẽ đi hỏi trực tiếp thông tin cho chính xác nhất. Năm nay ban Lao động tiền lương ko phụ trách j hết. Từ việc dọc phách, chấm thi, theo dõi chấm thi...mà ban khác. Nếu có thông tin khác thông tin buổi sáng sẽ báo trong chiều tối này.

Anh Ginger đã chính thức ra tay. Hỏi nhỏ, anh làm chức gì bên đó thế? :-s

Mình chờ mòn mỏi cả tháng nay. Mình có nên gọi điện đến chi nhánh Agribank mình dự tuyển để hỏi không? Cũng biết trước câu trả lời là "Không biết" nhưng mình phải làm một điều gì đó chứ không thể héo hon mãi được. Các bạn giúp mình với.

Chi nhánh ko biết đâu bạn, HO post thẳng lên web trước mà. Mún biết trước trừ khi có ng quen trên hội sở nhờ hỏi dùm. Nói chung thì chắc còn ngày mai nữa thui, bạn dành thời gian xem phim, ko thì đi chơi vs bạn bè. Về là có kết quả ngay ấy mà. Nôn nóng cũng ko dc ích gì :)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back