Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Đang mò phần mềm AutoRefresh, set F5 liên tục trang Tuyển dụng AGB để máy chạy hết công suất cho vui =]]!

Mình thi TTQT, tổng cộng 3 câu, tổng điểm là 7đ (lúc đó mình cũng thắc mắc 3đ nữa ở đâu), hôm nay vô nghe nghiệp vụ <5đ là bị điểm liệt, vậy trường hợp của mình sao ta? có ai biết ko?

Đợt vừa rồi CN mình thi cũng có 2 mem ko dự thi, thấy 2 ghế trống mà lòng ko bít vui (có thể loại đc 2 đối thủ) hay buồn (hoặc là đã có 2 slot chắc suất) nữa. Đến lúc cầm cái đề Kế toán lẻ (miền Nam) --> mắt nổ đom đóm, đầu óc quay cuồng và chợt nhận ra rằng, CN mình thi đã loại đc 1 đứa =]]... là mình!! Vào cổ vũ tinh thần mọi người thôi... Spam đến page 500 nào...

Mình thi TTQT, tổng cộng 3 câu, tổng điểm là 7đ (lúc đó mình cũng thắc mắc 3đ nữa ở đâu), hôm nay vô nghe nghiệp vụ <5đ là bị điểm liệt, vậy trường hợp của mình sao ta? có ai biết ko?

Bình thường là Agr ra thêm 1 câu 3 điểm đó bạn, nhưng năm nay chắc bỏ( Bạn coi đề những năm 2010, 2009 thì biết). Điểm của bạn tính theo 7 rồi quy ra điểm 10 đó:)

Nghe đâu 3 điểm đó trước đây là tính vào 1 câu nhưng đã bỏ câu đó, hình như sẽ phân bổ lại điểm để thành 10 thôi!

A ginger ơi bao h có kết quả vậy. Nghiệp vụ thì làm sao mà dc 8đ vậy trời.

đã đi làm rồi mà vẫn muốn hóng kết quả, muốn đậu AGB quá, nhưng mà làm bài ko tốt.
bless me!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back