Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Sao lương hợp đồng lại thấp vậy. Bạn mình vào chính thức vừa rồi, lương thử việc dc 2tr7. Lương chính thức cũng dc gần 8tr rồi.

tienanh; đã viết:
Sao lương hợp đồng lại thấp vậy. Bạn mình vào chính thức vừa rồi, lương thử việc dc 2tr7. Lương chính thức cũng dc gần 8tr rồi.

Uh, gần nhà có thằng vào thế mẹ nó, mới vào nay tầm 3 tháng mà nghe đâu lương 8tr và năm sau sẽ tăng lương nữa 8->

tienanh đã viết:
Lương hợp đồng khác với lương thử việc bạn ạ. Thử việc nghĩa là bạn được nhận vào BIÊN CHẾ chính thức, sau 2 tháng thử việc bạn được hưởng đủ lương, đủ chế độ.
Còn hợp đồng : chỉ là nhân viên được giám đốccác chi nhánh ký nhận vào làm thời vụ, nói nôm na là GIÚP VIỆC cho BIÊN CHẾ thôi.
NV HỢP ĐỒNG : làm việc ko được hưởng 1 chế độ gì cả. Nên nhiều người được nhận vào làm hợp đồng là cũng chờ cơ hội để được vào làm chính thức. Nhưng càng ngày bây giờ càng khó. Vì hiện tại AGR cũng làm ăn dần dần quy củ hơn để chọn lao động có chất lượng :D

viettoan9988; đã viết:
có bạn nào biết điểm trúng tuyển chung cho cả Nam và nữ hay Nam khác, nữ khác.?
Khác nhau đấy

Nam giới cao 1m65 trở lên, nữ giới cao 1m55 trở lên. :))

thế những ai là con em trong ngành hay làm hợp đồng thì sẽ được cộng điểm ưu tiên vào điểm tuyển hay vẫn tính như bình thường vậy?

con em thì tất nhiên là có cộng điểm rùi mà ko biết cộng bao nhiêu thôi
Có ai biết cộng bao nhiêu ko nhỉ???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,626
Thành viên mới nhất
salemmerch