Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

MB 2 tháng thử việc, 6 tháng học việc bạn ah. Lương thử việc nếu làm SME thì tầm 4,5tr (chỉ tiêu huy động 3 ty/2 tháng, cho vay 5 DN). Lương 6 tháng học việc thì cũng tầm 7-8tr ( chỉ tiêu hình như là 50 tỷ cả vay lẫn huy động)

- - - Updated - - -

MB 2 tháng thử việc, 6 tháng học việc bạn ah. Lương thử việc nếu làm SME thì tầm 4,5tr (chỉ tiêu huy động 3 ty/2 tháng, cho vay 5 DN). Lương 6 tháng học việc thì cũng tầm 7-8tr ( chỉ tiêu hình như là 50 tỷ cả vay lẫn huy động)

Agri bạc tình quá nhỉ.

Cũng may khi biết điều đó mình đi làm rồi ko thì chắc cũng buồn lắm. Cũng có nhiều bạn tự thi và đỗ vào agri bằng khả năng nhưng mình nghĩ là ít thôi, và về các tỉnh thì càng ít, nhất là khi chỉ tiêu thì ít, con cháu thì nhiều.

:-" Hè hè, Agri này mà tương lai như Vinashin thứ 2 thì các bác ko đỗ hôm nay đi làm chỗ khác có khi tí tởn cười :D

mình cũng thấy bảo là danh sách có rồi, nhưng còn phải đợi TW gửi danh sách về tỉnh cho lãnh đạo tỉnh xem xét và duyệt xem lấy TH nào đã rồi lại gửi ra TW cho LĐ ký duyệt :(.
Chả biết thế nào mà lần

mình cũng thấy bảo là danh sách có rồi, nhưng còn phải đợi TW gửi danh sách về tỉnh cho lãnh đạo tỉnh xem xét và duyệt xem lấy TH nào đã rồi lại gửi ra TW cho LĐ ký duyệt .
Chả biết thế nào mà lần
Thế Này thì chịu rồi. dân đen Như mình chắc không có suất. dù có làm bài tốt thế nào đi nữa.

mình cũng thấy bảo là danh sách có rồi, nhưng còn phải đợi TW gửi danh sách về tỉnh cho lãnh đạo tỉnh xem xét và duyệt xem lấy TH nào đã rồi lại gửi ra TW cho LĐ ký duyệt :(.
Chả biết thế nào mà lần
trùi, vậy thì chừng nào mới có trên web, đuối thiệt!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên