Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Uh, mình cũng nghĩ chủ nhật chắc chẳng ai làm việc đâu, huống gì tới họp danh sách đậu. Mình lo lắng sợ bạn í nói xạo quá mấy bạn ơi (xl trước nghen). Mà điểm cỡ đó không đạt nữa thì thôi chứ. AV mà 9 điểm luôn chắc trình độ pro lắm, sao không xin mấy chỗ khác xịn hơn đi............ Hôm nay rủi không có nữa thì sao đây?>>

Bạn ấy nói AV bạn ấy dc 7,5 mà bác ơi. Mà AV với tin điểm như vậy mình nghĩ bình thường, đề Tin thì đã lộ từ trước, AV thì làm bài tập thể, hơn nữa đề thi cũng ko phải khó lắm.

Uh, mình cũng nghĩ chủ nhật chắc chẳng ai làm việc đâu, huống gì tới họp danh sách đậu. Mình lo lắng sợ bạn í nói xạo quá mấy bạn ơi (xl trước nghen). Mà điểm cỡ đó không đạt nữa thì thôi chứ. AV mà 9 điểm luôn chắc trình độ pro lắm, sao không xin mấy chỗ khác xịn hơn đi............ Hôm nay rủi không có nữa thì sao đây?>>
mình nghĩ có thể bạn ấy nói có cơ sở đó, Agribank chủ nhật ko làm việc nhưng họp thì lại thường vào chủ nhật đó bạn ạ:D

mà bạn thi chi nhánh nào đấy. để mình còn tập xác định
Mình thi Agri Hải Dương bạn ah. Danh sách trúng tuyển Agri HD vị trí tín dụng có 1 bạn nhân viên hợp đồng, 2 bạn còn lại là con em trong ngành.[/QUOTE]

Co' 3 suất mà toàn thế này ah, thế con chú Nam chắc đỗ rồi nhở :-?

Chiều ngày hôm qua, Agri mới họp xong và thống nhất danh sách. Hôm nay sẽ có danh sách chính thức đưa lên.
Mình nhờ bác mình hỏi giúp thì mình trượt rồi :d, bác mình bảo điểm nghiệp vụ mình dc 7, TA,Tin học được 7,5;9. Bác mình nói con em trong ngành một số suất họ được nâng kịch điểm các môn trắc nghiệm, còn nghiệp vụ chấm giữ nguyên, và vì họ là con em trong ngành nên rất khó để đánh bật họ ra. Nhưng mình được xếp vào dự phòng ưu tiên 1 (nghe nói là nếu có ai không đi làm thì sẽ gọi :)) )
Mọi người cứ chờ đợi, hôm nay sẽ có danh sách chính thức đấy.
điểm tốt vậy mà bác còn đi thì :-ss

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline