Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

hic chẳng ngóng nữa, vừa nghe tin thực tế từ nhỏ bạn thân đang làm ở chi nhánh mình thi r (nó vào làm theo diện bố mẹ về con vào) nó kêu mấy ng đi thi cùng đợt với mình đang đặt tiệc ăn mừng rồi, còn chờ đợi nỗi gì nữa
chưa có kết quả mà....buồn tủi phận dân đen....!!!
Đau thật :((

hic chẳng ngóng nữa, vừa nghe tin thực tế từ nhỏ bạn thân đang làm ở chi nhánh mình thi r (nó vào làm theo diện bố mẹ về con vào) nó kêu mấy ng đi thi cùng đợt với mình đang đặt tiệc ăn mừng rồi, còn chờ đợi nỗi gì nữa
chưa có kết quả mà....buồn tủi phận dân đen....!!!
Đau thật :((

Đúng là đau thật, mình làm bài ko đến nỗi nào, hi vọng vào thực lực bản thân lắm chứ. Mấy hôm nay lên tàu ngầm đọc cm của các bạn mà thấy "dân đen" tụi mình đúng là khổ.
Giờ mình chỉ chờ xem ai đậu chứ ko mong có tên mình nữa rồi
Thôi, thất nghiệo tiếp rồi... :(( :((

Done!!!!
Thực ra thì hy vọng chỉ là le lói một tí thôi:) có một cơn gió nhè nhẹ thôi đã tắt rồi,ôi thôi em quit đây các bác ơi:((

Nghe cai bac noi vay ma em thay buon qua. thoi em di ngu lat day, o nha 1 minh lai mat dien, d.thoai sap het pin, laptop thj hong, chang con tam trang an gi nua. so minh lai that nghiep dai dai roi.

Nửa ngày lại trôi qua rồi.... hic. chưa bao giờ mình lại trông ngóng như thế này đó. Chắc tại ít đi xin việc tại cơ quan nhà nước nên không nghĩ cảm giác ghê sợ khi phải chờ đợi. À, cho mình hỏi luôn, các bạn có ai thi bên ngân hàng nhà nước không vậy? xét tuyển hay thi tuyển?

Các bạn làm bài tốt cũng đừng nên quá hy vọng, cuộc sống là thế, đơn jan là xã hội Vn h là thế, nó ko trong sạch như đâu óc của chúng ta nghĩ đâu, nhưng cũng nên hy vọng vì sẽ ko hết các suất mà còn lại 1 số suất cho các bạn hy vọng đó

Chờ đợi nhiều rồi, 1 ngày nữa là bao =))
Em vẫn còn hứng thú nè các bác :-" :-" :-"

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back