Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Hi mọi người. M vừa hỏi 1 bạn ở bên ban lao động. Hiện thì ai cũng biết là đã chấm xong. đã ghép phách xong. Vì phòng chấm thi là phòng họp duy nhất có camara. các phòng họp khác ko có. Phòng này mấy hôm nay đã mở. ko còn ai chấm thi trong đó nữa. Danh sách đã xong. Mình có hỏi về hạn 30/11. E ấy nói là hạn đó là sếp tổng đưa ra để chấm thi xong và hoàn thiện mọi thủ tục. Hiện danh sách trúng tuyển đã có và đã trình lên sếp tổng. Như vậy là bên lđ tiền lương, ksnb, văn phòng... đã hoàn thành đúng hạn. Tuy nhiên chưa thấy sếp tổng ký duyệt ds đó. khi nào sếp ký xong thì mới up lên mạng. M cũng đang chờ như mọi ng. hi vọng hôm nay sẽ có để mọi ng đỡ sốt ruột.

Ôi bác tổng, bác xem xét duyệt nhanh cho bọn cháu với :-s, mòn mỏi quá :((

Hi mọi người. M vừa hỏi 1 bạn ở bên ban lao động. Hiện thì ai cũng biết là đã chấm xong. đã ghép phách xong. Vì phòng chấm thi là phòng họp duy nhất có camara. các phòng họp khác ko có. Phòng này mấy hôm nay đã mở. ko còn ai chấm thi trong đó nữa. Danh sách đã xong. Mình có hỏi về hạn 30/11. E ấy nói là hạn đó là sếp tổng đưa ra để chấm thi xong và hoàn thiện mọi thủ tục. Hiện danh sách trúng tuyển đã có và đã trình lên sếp tổng. Như vậy là bên lđ tiền lương, ksnb, văn phòng... đã hoàn thành đúng hạn. Tuy nhiên chưa thấy sếp tổng ký duyệt ds đó. khi nào sếp ký xong thì mới up lên mạng. M cũng đang chờ như mọi ng. hi vọng hôm nay sẽ có để mọi ng đỡ sốt ruột.

Ginger là cây thông tin số 1 của chúng ta, xin các bạn cho bác ấy 1 tràng pháo tay.
P/s: chờ tiếp thôi.

Cảm ơn bác ginger nhiều lắm, có thông tin gì mới thì bác cập nhật giúp mọi người nhé ^^....hic... như ngồi trên đống than. Hum nay mà chưa có chắc em bị tự kỷ quá

Sao mà việc chờ đợi kết quả thật là mệt mỏi. sáng giờ bám cái màn hình của agr. Thấy số đt bàn nào mà gọi vô điện thoại là mình vui ơi là vui, tưởng có thông tin gì chư.....ai dè không phải......
Hi vọng hôm nay có kết quả dù là thế nào đi nữa........

Vẫn chưa có kết quả à anh em. Tình hình này chắc phải chuẩn bị kiếm tiền đi xuất khẩu lao động mấy năm thôi :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên