Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

đặt gạch rùi đi xin việc tiếp nào, đừng bác nào tranh chỗ của e nhá :))
Cả nhà mình trượt hay đậu cũng có một ngày tốt lành nha ^^ đỡ phải chờ nữa mừ :)
P.S hóng cũng mệt nhưng cũng vui vui nhở :p

Mình thấy ACE ngóng thông tin mà thấy thương quá ah.Vậy mà có người lại nhẫn tâm tung tin đồn thất thiệt làm ACE hoang mang lo lắng.Trước khi có thông tin chính thức mọi người đừng lo lắng, hoang mang nha.Mình hi vọng ngày phán quyết là ngày hôm nay.Hãy vững tin nhé ACE,xác định tư tưởng dần đi là vừa,không đậu cũng ko sao.Nếu chúng ta có thực lực thì lo gì không có chổ cho ta dụng võ chứ.Nếu không đậu ăn Tết xong ACE chúng ta đi tìm bến đổ mới vậy.Chúc mọi người luôn vui vẻ và thành công.Hi vọng ngày hôm nay mọi người sẽ được toại nguyện!

Đến cơ quan, pha trà rót nước xong ngồi vào máy=>ub.com.vn=>chưa có tin tức gì mới. Mình còn hào hứng thế này nữa là các bạn đi thi.Mình cũng thi nhiều rùi, yếu tố may mắn vẫn là chính chứ ko phải trình độ đâu. Chúc các bạn đều may mắn nhé!

có chiều với tối k lên ub, thế mà jo đọc page mún mệt lun. xôm tụ wa, hehe.tự nhiên thấy vui vui vì nhiều người cũng đang đợi và sốt ruột như mình :)).k bit chừng nào mới có đây, hừmmmmmmmmmmmmmm

ngày nào cũng hóng thế này, cổ cháu dài lắm rồi các bác ạ, nhanh nhanh lên cho tụi cháu nhờ!

Vẫn chưa có, may là hôm nay các sếp đi vắng, nếu ko chắc sẽ bị đòn vì tội lơ là công việc.

Cho đến thời điểm này mình thực sự cảm thấy rất may mắn vì 1,2 ngày trc có NH khác nhận rùi, rủi Agri ko đc thì vẫn tung tăng đi với bạn bè đậu Agri chứ như mấy bạn chờ đợi trong tâm thế này, nếu lỡ có rớt mình sẽ khóc và đau khổ mất...Ai nói bình tĩnh, rùi thành công sẽ tới sau chỉ là nói an ủi mà thôi. Dù sao lỡ có điều gì xấu xảy đến thì các bạn khóc và buồn ít thôi nhé. Có tớ bên cạnh thì tớ sẽ đưa khăn giấy cho các cậu :( Cơ hội này theo cá nhân tớ đánh giá là rất khó vì tớ cũng "cùng cực", chiến đấu tới tới cùng với Agri lắm . Nhưng hay vẫn không bằng hên, con cháu các bác sếp to vẫn còn nhiều lắm vì vậy vẫn nên xác định dần là vừa đó. Tớ thì nói thẳng không tin vào công bằng đâu, có khi những bạn đang nói công bằng, hô hào kia lại là những ng biết rùi và đang an ủi chúng mình đới :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Cho đến thời điểm này mình thực sự cảm thấy rất may mắn vì 1,2 ngày trc có NH khác nhận rùi, rủi Agri ko đc thì vẫn tung tăng đi với bạn bè đậu Agri chứ như mấy bạn chờ đợi trong tâm thế này, nếu lỡ có rớt mình sẽ khóc và đau khổ mất...Ai nói bình tĩnh, rùi thành công sẽ tới sau chỉ là nói an ủi mà thôi. Dù sao lỡ có điều gì xấu xảy đến thì các bạn khóc và buồn ít thôi nhé. Có tớ bên cạnh thì tớ sẽ đưa khăn giấy cho các cậu :( Cơ hội này theo cá nhân tớ đánh giá là rất khó vì tớ cũng "cùng cực", chiến đấu tới tới cùng với Agri lắm . Nhưng hay vẫn không bằng hên, con cháu các bác sếp to vẫn còn nhiều lắm vì vậy vẫn nên xác định dần là vừa đó. Tớ thì nói thẳng không tin vào công bằng đâu, có khi những bạn đang nói công bằng, hô hào kia lại là những ng biết rùi và đang an ủi chúng mình đới :D
chúc mừng bác nha ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back