Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Chào mọi người.
Mình tên là Ẩn Danh. Mình muốn cảm ơn mọi người đã cung cấp nhiều thông tin bổ ích.
Để đáp lại, mình xin chia sẻ cho mọi người 1 thông tin là ông ngoại mình đã gọi điện báo kết quả cho mình rồi, còn các thông tin khác mà các bạn cần thì... mình hổng biết. Xin cảm ơn.

P/s: Để ăn mừng kết quả xứng tầm với cái bằng đại học của mình, mình tính xây 1 căn nhà nho nhỏ, do đó các bạn đừng ngần ngại cho mình xin gạch. Thén kìu. :))

hí hí, vô xem đi các bạn...nhanh lên ko thôi nó gỡ xuống để chỉnh sửa đấy :)
Em thấy tên bác đỗ roài đấy bác tìm thấy tên bác chưa chúc mừng bác nhá, chắc tối nay zui quá hem ngủ luôn bác nhỉ :))

- - - Updated - - -

Chào mọi người.
Mình tên là Ẩn Danh. Mình muốn cảm ơn mọi người đã cung cấp nhiều thông tin bổ ích.
Để đáp lại, mình xin chia sẻ cho mọi người 1 thông tin là ông ngoại mình đã gọi điện báo kết quả cho mình rồi, còn các thông tin khác mà các bạn cần thì... mình hổng biết. Xin cảm ơn.

P/s: Để ăn mừng kết quả xứng tầm với cái bằng đại học của mình, mình tính xây 1 căn nhà nho nhỏ, do đó các bạn đừng ngần ngại cho mình xin gạch. Thén kìu. :))
Cho bạn 2 viên luôn nhá ;))

Em thấy tên bác đỗ roài đấy bác tìm thấy tên bác chưa chúc mừng bác nhá, chắc tối nay zui quá hem ngủ luôn bác nhỉ :))

- - - Updated - - -

Cho bạn 2 viên luôn nhá ;))

Hồi nãy nó sơ suất nên có tên mình, giờ nó đang cập nhật lại để xóa tên mình ra, nên các bạn giờ vô ko thấy là đúng rùi :)

7 phút nữa thôi xem có gì k nào?

Còn hơn cả đón giao thừa ấy chứ :))

hi hi hi ! Hóng chào đón 1 số bạn vào làm Agribank chung :D . Thấy các bác hóng quá, mong quá làm em cũng mong theo .

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên