Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Mình còn có 1 tài khoản ub khác.nhưng ko muốn các bạn biết mình :) .
Chúc mọi người may mắn như mình nha :)
Theo như mình biết thì hầu như đến thời điểm này ai đỗ thì cũng gần như là biết rồi :)
Nếu bạn tự thi bằng sức của chính bạn thì tất cả mọi người đây đêu chúc mừng bạn thế thì việc gì bạn k dám nói. Bạn ngại vì bạn thi đỗ bằng khả năng của mình ah???? Đời hài nhi

hi vọng là ngày mai sẽ có.........cùng chờ thêm một ngày nữa...chúng ta đã chờ được 1 tháng rồi mà...hixxxx...lạy trời lạy pHẬT CON MUỐN ĐẬU AGRI...

Nếu bạn tự thi bằng sức của chính bạn thì tất cả mọi người đây đêu chúc mừng bạn thế thì việc gì bạn k dám nói. Bạn ngại vì bạn thi đỗ bằng khả năng của mình ah???? Đời hài nhi

Bạn nói cái chuyện mà "Ai cũng biết là cái chuyện gì đó". :)) . Đặt trong tình cảnh bạn này thì chắc bạn sẽ chẳng dám nói tên, chi nhánh đâu... :D

Nếu bạn ý đỗ thật thì xin chúc mừng bạn ý. Nhưng khả năng cao là bạn ý "ném lựu đạn" cao tay quá nên không dám dùng nick hay sử dụng vì sợ mọi người biết sẽ ném đá dữ dội đóa mừ.

P/S: Cho tới lúc có thông tin chính thức từ Agribank thì mọi người cứ bình tĩnh nhé. Chúc cả nhà may mắn :-*

Khả năng bạn đó nói đúng là rất cao, ngân hàng này nó thế mấy bác ạ, anh mình trước được 1 slot của mẹ mình để lại, còn mình thì phải thi, có vẻ cũng hết hi vọng rồi :-<

(thì ngày mai là bít rồi nè,nếu chi nhánh tỉnh bít mình đã biết rồi,mình có kế hoạch rồi,mai mình rớt mình sẽ nằm khóc 1 ngày,rồi ngày mốt mình sẽ tươi vui trở lại,còn mình mà đậu mình đi du lịch ngay đêm mai, hí hí )

bạn tên là lương thanh sơn để số điện thoại làm chi mà mình nt không thấy trl gì hết. Mình nghi mai chưa có quá bạn ơi. Từ tuần thứ 2 đến nay ngày nào mình cũng vô diễn đàn hết, đi làm mà cũng không tập trung nữa........

Mình còn có 1 tài khoản ub khác.nhưng ko muốn các bạn biết mình :) .
Chúc mọi người may mắn như mình nha :)
Theo như mình biết thì hầu như đến thời điểm này ai đỗ thì cũng gần như là biết rồi :)
Đừng nói thế làm t mất hy vọng chứ :((

Theo mình thì lần đỗ này không có gửi gấm gì đâu nghen. Nghĩa là sau khi công bố kết quả nếu bạn nào không đi nhận việc mới bắt đầu gửi mấy người có " thủ tục đầu tiên". Đừng nghĩ nó tiêu cực mà mình tủi thân...............nhé.

Theo mình thì lần đỗ này không có gửi gấm gì đâu nghen. Nghĩa là sau khi công bố kết quả nếu bạn nào không đi nhận việc mới bắt đầu gửi mấy người có " thủ tục đầu tiên". Đừng nghĩ nó tiêu cực mà mình tủi thân...............nhé.

Xác nhận ý bạn này nói (cũng dựa trên nguồn tin khá tin cậy mà mình biết). Vì vậy các bạn làm bài tốt đừng nản chí nhé!!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,761
Thành viên mới nhất
Farenbocmk
Back
Bên trên