Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tim rơi rùi các bạn ah nản hết tâm hồn :(((((, dặn lòng ko vào đây nữa nhưng tay vẫn ko nghe hức hức

Đứa nào mà nổ quá đi, dam xưng danh tánh không? Nếu là có quen biết thì chắc không lên đây cùng ngồi chờ đợi với bọn mình rồi.

Mình còn có 1 tài khoản ub khác.nhưng ko muốn các bạn biết mình :) .
Chúc mọi người may mắn như mình nha :)
Theo như mình biết thì hầu như đến thời điểm này ai đỗ thì cũng gần như là biết rồi :)

ai đỗ thỉ được gọi hết rồi hả bạn .......... buồn chết đi mất

Theo như mình biết thì hầu như đến thời điểm này ai đỗ thì cũng gần như là biết rồi :)
Hỏi xem chi nhánh nào mà hem trả lời hức chí sẻ tý info đi chứ bạn :((

Vô đây là những bạn đồng cảnh ngộ chờ đợi. Mắc gì mà cứ lên phao tin đồn nhảm.

bạn đúng là cùng Chi nhánh thi với mình rồi. có phải bạn là bạn học ở HVTC ko? hôm đi thi mình nch với nhau suốt mà vẫn ko biết tên của bạn,hihi.
haiz, 2 bạn ý chắc chắn đỗ rồi đó, chẳng trách ai được, chỉ trách mình biết thế mà cứ đâm đầu vào thi CN tỉnh. thôi năm sau mình rủ nhau thi lại trên HN vậy, may ra còn suất cho dân đen bọn mình cố gắng :D
bạn Hà ở Đồng Văn đúng ko? :D
Có đồng hương rồi này. Nhưng như anh Mr Ginger nói ko đi thi chắc chắn ko đỗ trong đợt này, nên tớ nghĩ bạn có khả năng đỗ khá là cao, còn tớ :((

Mình gọi ngày một lên chị hành chánh dễ thương của chi nhánh Tỉnh, đã hỏi đi hỏi lại rồi chị vấn nói là chưa có thông tin gì hết, trên mạng đăng đầu tiên rồi chị ấy mới biết sau. Mình tin chị ấy không nói dối làm gì. CHị ấy hiên lắm. Nên là....các bạn yên tâm đi, đúng là mình có mất nhiều thời gian cho việc chờ đợi kết quả nhung mình chờ là mình còn hi vọng.hi vọng vào khả năng làm bài của mình. CỐ GẮN LÊN ANH CHỊ EM ƠI. không còn lâu nữa đâu

Bạn này nói đúng mà. ai đỗ thì thời điểm này đều biết rùi, mà có những TH chẳng cần phải chờ đến lúc chấm xong đâu các bác. Mình hoàn toàn hiểu điều này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,679
Thành viên mới nhất
88betgroupnet
Back
Bên trên