Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Nông nghiệp Thanh Hóa nhận kết quả rồi thì phải, hồi hộp quá, cầu mong lần này ko nhận kq như những lần khác

ko bit có up hết điểm lên mạng ko nhỉ? bit khả năng trượt rất cao nhưng vẫn hóng, hồi hộp, hồi hộp [-O<

Hôm nay nộp hs xét tuyển bù đắp cho con cán bộ.vậy nên đợt thi vừa rồi con.e.ko.đc cộng điểm đâu.tiếp tục hi vọng nào các pro

Hôm nay nộp hs xét tuyển bù đắp cho con cán bộ.vậy nên đợt thi vừa rồi con.e.ko.đc cộng điểm đâu.tiếp tục hi vọng nào các pro
Oài, ai bảo bạn thế, con em thì có 3 sự lựa chọn, đơn giản nhất là thay thế, bme về con vào, thứ 2 là xét tuyển, chỉ tiêu là do có những người về hưu mà người đó không có con em thay thế, thứ 3 là đi thi, và vẫn cộng điểm bình thường

tỉnh tớ có 2 con em trong ngành ko đi thi chứ? thế là sao ta?

Trc khi công bố thi tuyển tập trung thì đã có 1 đợt xét tuyển cho con em, khuyến khích cha mẹ là cán bộ Agri về hưu sớm để con vào làm theo đó nếu cha mẹ chịu về hưu sớm thì chỉ cần con có bằng DH chính quy là dc vào làm mà ko phải thi cử ji cả :| E chỉ biết trường hợp này thôi còn trường hợp nào nữa thì e chịu :|

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,765
Thành viên mới nhất
antigamamerch
Back
Bên trên