Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Cái đấy ko rõ, nhưng NHNN ko kinh doanh thì lấy đâu ra thưởng.:-??

Ai bảo bác Agri ko kinh doanh, Agri vừa kinh doanh vừa thực hiện mục tiêu chính trị nữa nhe' :D Cơ mà các bác lo vào đấy có ghế ngồi cái đã rùi hãy tính, thu nhập ở Agri lun thuộc hàng top ak theo e biết là thế còn các bác muốn biết chính xác đợi ít hôm e thi đỗ vào sẽ confirm cho các bác hóng nha' :D

NHNN lương khoảng 8 triệu bạn ạ, nhưng phải sau 1 hay 1,5 năm (hết thời gian thử việc) mới được như thế.

Bạn này nói chính xác đấy, mình vừa kí hợp đồng. Lương thử việc 2 tháng sẽ bằng 70% lương chính thức, tức là hệ số 1,64*1.780.000đ. Sau đó người lao động được kí hợp đồng 1 năm với hệ số lương full 2,34 cộng thêm lương kinh doanh V2 (hệ số 4,65). Hết hợp đồng 1 năm thì kí hợp đồng vô thời hạn.

Bạn này nói chính xác đấy, mình vừa kí hợp đồng. Lương thử việc 2 tháng sẽ bằng 70% lương chính thức, tức là hệ số 1,64*1.780.000đ. Sau đó người lao động được kí hợp đồng 1 năm với hệ số lương full 2,34 cộng thêm lương kinh doanh V2 (hệ số 4,65). Hết hợp đồng 1 năm thì kí hợp đồng vô thời hạn.
ơ bạn ở tỉnh nào mà tính ra số tiền như vậy

Nghe nói lương mà thèm thuồng, đợt này mình ko thi, các bạn khác cố lên nhé ;)) ;))

Ai biết tìm mấy quyết định của NHNo ở đâu ko mình lên website của NH tìm mãi ko thấy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,798
Thành viên mới nhất
riseagainstmerc
Back
Bên trên