Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

thảo nào....đi pv bên chi nhánh đống đa, nộp hồ sơ đc nhận 6 nhưng chỉ nhận có 5, vì 1 "chỉ tiêu" chị đã nhận rồi. Hnay đi pv cũng không nhìn thấy "1 chỉ tiêu" mà chị ấy bảo đâu, chỉ 5 đứa đi pv, hỏi toàn những cái mà ng đi làm rùi mới biết....
Mình nghĩ chắc "1 chỉ tiêu" kia đc tuyển thẳng cũng nên ;))

sáng nay m cũng pv đ.đa. Bạn pv tốt k, m k tốt lắm

Bạn pv vị trí nào zị.hihi.Bạn có thể post vài câu tham khảo cho mọi người biết và chuẩn bị nhé.Thanks:D
Thảo nào....Đi pv bên chi nhánh Đống Đa, nộp hồ sơ đc nhận 6 nhưng chỉ nhận có 5, vì 1 "chỉ tiêu" chị đã nhận rồi. Hnay đi pv cũng không nhìn thấy "1 chỉ tiêu" mà chị ấy bảo đâu, chỉ 5 đứa đi pv, hỏi toàn những cái mà ng đi làm rùi mới biết....
Mình nghĩ chắc "1 chỉ tiêu" kia đc tuyển thẳng cũng nên ;))

sáng nay m cũng pv đ.đa. Bạn pv tốt k, m k tốt lắm

Uh t k trả lời đc nhiều, vs lại chút tâm lí nữa, Chắc tạch rồi, chị ấy bảo kết quả tn chiều chị gọi điện nhưng mình chắc chắn k rồi. Thôi cho bạn hnay k phỏng vấn đi thi là đc mình đi làm j...

- - - Updated - - -

Bạn pv vị trí nào zị.hihi.Bạn có thể post vài câu tham khảo cho mọi người biết và chuẩn bị nhé.Thanks:D

Hỏi cũng nhiều c ah, t thi bên tín dụng nên liên quan đến cái đó. Rửa tiền là j, cấp tín dụng có mấy hình thức, rùi thì nợ xấu, quy trình thẩm định ntn, cái nào best important thôi.

Danh sách các bạn pass ở chi nhánh Hải Dương nè, mình post lên cho các bạn ở huyện xa khỏi mất công lên xem.
Kế toán
1. Nguyễn Thị Hoài
2. Bùi Thị Thùy
3. Nguyễn Thị Thùy Linh
4. Đỗ Đức Cường
5. Nguyễn Thị Lan Phương
6. Hoàng Đức Thành
7. Phạm Thị Lan Anh
8. Trần Thị Lan
9. Nguyễn Thùy Dương
10. Lê Thị Thu Trang
11. Nguyễn Thị Hà Ly
12. Nguyễn Thị Mơ

Tín dụng:
1. Vũ Xuân Hùng
2. Vũ Thị Quỳnh
3. Phạm Văn Quang
4. Đặng Văn Trường
5. Nguyễn Lương Quỳnh Trang
6. Nguyễn Thị Hải Yến
7. Phạm Quốc Viên
8. Nguyễn Trọng Nhất
9. Nguyễn Thị Thảo
10. Vương Thành Trung
11. Lê Ngọc Sơn
12. Trần Việt Phương
13. Ngô Thị My
14. Nguyễn Văn Thụy
15. Nguyễn Thị Thu Hòa
16. Phạm Vũ Thùy Dương
17. Phạm Xuân Lượng
18. Nguyễn Văn Thiết

Mình và 4,5 đứa bạn đều bằng khá giỏi Học Viện Tài Chính và Học Viện Ngân Hàng, hồ sơ đẹp đều bị loại hết. Hôm ấy mình phỏng vấn khá tốt, trả lời tốt, các cô chú pv cứ gật đầu lia lịa, nhưng pv chỉ là lấy lệ thôi vì chả ghi chép gì, bình thường mình pv mấy ngân hàng các cô chú đều có ghi chép pv từng người một để tổng hợp lại kết quả. hôm ấy về nghĩ mình cũng được gọi thôi. hôm nay ra xem kết quả thấy buồn quá. nhưng bù lại mấy bạn của tớ hoặc tớ xem hộ cho cũng đều trượt hết nên cũng đỡ buồn hơn. danh sách này có rất nhiều bạn công lập - COCC, mình mà đi thi thì các bạn ấy...vì thế các bạn bị trượt cũng đừng buồn, "ngân hàng thiệt, mình mừng"... :)

Danh sách các bạn pass ở chi nhánh Hải Dương nè, mình post lên cho các bạn ở huyện xa khỏi mất công lên xem.
Kế toán
1. Nguyễn Thị Hoài
2. Bùi Thị Thùy
3. Nguyễn Thị Thùy Linh
4. Đỗ Đức Cường
5. Nguyễn Thị Lan Phương
6. Hoàng Đức Thành
7. Phạm Thị Lan Anh
8. Trần Thị Lan
9. Nguyễn Thùy Dương
10. Lê Thị Thu Trang
11. Nguyễn Thị Hà Ly
12. Nguyễn Thị Mơ

Tín dụng:
1. Vũ Xuân Hùng
2. Vũ Thị Quỳnh
3. Phạm Văn Quang
4. Đặng Văn Trường
6. Nguyễn Thị Hải Yến
7. Phạm Quốc Viên
8. Nguyễn Trọng Nhất
9. Nguyễn Thị Thảo
10. Vương Thành Trung
11. Lê Ngọc Sơn
12. Trần Việt Phương
13. Ngô Thị My
14. Nguyễn Văn Thụy
15. Nguyễn Thị Thu Hòa
16. Phạm Vũ Thùy Dương
17. Phạm Xuân Lượng
18. Nguyễn Văn Thiết

Mình và 4,5 đứa bạn đều bằng khá giỏi Học Viện Tài Chính và Học Viện Ngân Hàng, hồ sơ đẹp đều bị loại hết. Hôm ấy mình phỏng vấn khá tốt, trả lời tốt, các cô chú pv cứ gật đầu lia lịa, nhưng pv chỉ là lấy lệ thôi vì chả ghi chép gì, bình thường mình pv mấy ngân hàng các cô chú đều có ghi chép pv từng người một để tổng hợp lại kết quả. hôm ấy về nghĩ mình cũng được gọi thôi. hôm nay ra xem kết quả thấy buồn quá. nhưng bù lại mấy bạn của tớ hoặc tớ xem hộ cho cũng đều trượt hết nên cũng đỡ buồn hơn. danh sách này có rất nhiều bạn công lập - COCC, mình mà đi thi thì các bạn ấy...vì thế các bạn bị trượt cũng đừng buồn, "ngân hàng thiệt, mình mừng"... :)
Gom all COCC cùng đợt vào thi xem con ông nào giỏi hơn thì đc chọn ;))

Kế toán
1. Nguyễn Thị Hoài
2. Bùi Thị Thùy
3. Nguyễn Thị Thùy Linh
4. Đỗ Đức Cường
5. Nguyễn Thị Lan Phương
6. Hoàng Đức Thành
7. Phạm Thị Lan Anh
8. Trần Thị Lan
9. Nguyễn Thùy Dương
10. Lê Thị Thu Trang
11. Nguyễn Thị Hà Ly
12. Nguyễn Thị Mơ

Tín dụng:
1. Vũ Xuân Hùng
2. Vũ Thị Quỳnh
3. Phạm Văn Quang
4. Đặng Văn Trường
6. Nguyễn Thị Hải Yến
7. Phạm Quốc Viên
8. Nguyễn Trọng Nhất
9. Nguyễn Thị Thảo
10. Vương Thành Trung
11. Lê Ngọc Sơn
12. Trần Việt Phương
13. Ngô Thị My
14. Nguyễn Văn Thụy
15. Nguyễn Thị Thu Hòa
16. Phạm Vũ Thùy Dương
17. Phạm Xuân Lượng
18. Nguyễn Văn Thiết

bạn cũng ở HVTC à,mình k46,ko biết các chi nhánh # có kq chưa nhở

Kế toán
1. Nguyễn Thị Hoài
2. Bùi Thị Thùy
3. Nguyễn Thị Thùy Linh
4. Đỗ Đức Cường
5. Nguyễn Thị Lan Phương
6. Hoàng Đức Thành
7. Phạm Thị Lan Anh
8. Trần Thị Lan
9. Nguyễn Thùy Dương
10. Lê Thị Thu Trang
11. Nguyễn Thị Hà Ly
12. Nguyễn Thị Mơ

Tín dụng:
1. Vũ Xuân Hùng
2. Vũ Thị Quỳnh
3. Phạm Văn Quang
4. Đặng Văn Trường
6. Nguyễn Thị Hải Yến
7. Phạm Quốc Viên
8. Nguyễn Trọng Nhất
9. Nguyễn Thị Thảo
10. Vương Thành Trung
11. Lê Ngọc Sơn
12. Trần Việt Phương
13. Ngô Thị My
14. Nguyễn Văn Thụy
15. Nguyễn Thị Thu Hòa
16. Phạm Vũ Thùy Dương
17. Phạm Xuân Lượng
18. Nguyễn Văn Thiết

Danh sách họ có ghi học trường nào, xếp loại gì không bạn?
Thực ra cũng không hẳn thế đâu bạn ah, mình cũng có người nhà làm ở AGR huyện nhưng đợt này nộp bị out, chắc do hồ sơ ko dc đẹp, chứ mình nghe nói đợt này Tín dụng bảo có 6-7 trường hợp bằng giỏi mà.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên