Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

mọi người ơi cho mình hỏi đã có ai nộp hồ sơ ở chi nhánh gia lâm, thị trấn châu quỳ chưa, hôm qua đi nộp không được, nản quá, có một vị trí, không biết full hồ sơ chưa:(

Mọi người có vẻ dị ứng từ cocc nhỉ. nhưng năm nay cocc cũng chả ăn thua j. các bạn thử tưởng tượng có bao nhiêu con e trong ngah ngân hàng đi thi. quá nhiều luôn. chỉ tiêu thì ít. những trường hợp mà đưa con cùng đến nộp hồ sơ là trượt hết. ko ai như thế đâu. nếu họ chạy họ đến thằng nhà giám đốc rồi hoặc chạy gd cấp cao hơn để lấy suất ngoại giao từ trên xuống và hồ sơ đưa từ đấy rồi. đưa đi nộp hs thì cũng chỉ cho qua vòng hs thôi.
p/s: 2 suất ở từ liêm, 1 đống đa, 2 sóc sơn, 3 mê linh là có rồi nhé. còn các chỉ tiêu khác mình ko biết.
Thảo nào....Đi pv bên chi nhánh Đống Đa, nộp hồ sơ đc nhận 6 nhưng chỉ nhận có 5, vì 1 "chỉ tiêu" chị đã nhận rồi. Hnay đi pv cũng không nhìn thấy "1 chỉ tiêu" mà chị ấy bảo đâu, chỉ 5 đứa đi pv, hỏi toàn những cái mà ng đi làm rùi mới biết....
Mình nghĩ chắc "1 chỉ tiêu" kia đc tuyển thẳng cũng nên ;))

bạn ơi , thế chỗ từ liêm 2 suất đều là tín dụng à ? còn thành toán quốc tế thì thế nào hả bàn ? bạn reply lại cho mính với nhé, cho mình đỡ hy vọng

- - - Updated - - -

bạn ơi,thế 2 suất tín dụng chỗ từ liêm đều là tín dụng hả bạn ? thế thanh toán quốc tế thì thế nào ? bạn reply lại cho mình với nhé ? cho mình đờ hy vọng. haizz. thanks bạn nhiều lắm

bạn ơi, thế chi nhành từ liêm 2 suất đều là tín dụng hả bạn/ thế còn thanh toán thì thế nào ? bạn reply lại cho mình với nhé? thanks bạn nhìu

- - - Updated - - -

Thông tin của mình chính xác tuyệt đối đó. :D nếu bạn đc đi thi viết thì sẽ gặp bạn đó. vẫn phải đi thi bình thường như những người khác chỉ có cái là kết quả thì có rùi thôi.
bạn ơi, thế chi nhánh từ liêm 2 suất mà bạn nói đều là tín dụng à ? còn thanh toán thì sao hả bạn ?

Sắp đền kì thi rồi mà làm biếng ôn bài quá...giờ trong đầu ko có chữ nào? ko có hứng ôn bài..có bạn nào giỏi ko? giải giùm mình mấy bài tập với :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên