Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Bạn ơi, mình cũng nộp ở từ liêm nè. 2 suất mà bạn nói đều là tín dụng à ? thế còn thanh toán quốc tế thì thế nào hả bạn ? thông tin chính xác chứ ?

Mọi người có vẻ dị ứng từ cocc nhỉ. nhưng năm nay cocc cũng chả ăn thua j. các bạn thử tưởng tượng có bao nhiêu con e trong ngah ngân hàng đi thi. quá nhiều luôn. chỉ tiêu thì ít. những trường hợp mà đưa con cùng đến nộp hồ sơ là trượt hết. ko ai như thế đâu. nếu họ chạy họ đến thằng nhà giám đốc rồi hoặc chạy gd cấp cao hơn để lấy suất ngoại giao từ trên xuống và hồ sơ đưa từ đấy rồi. đưa đi nộp hs thì cũng chỉ cho qua vòng hs thôi.
p/s: 2 suất ở từ liêm, 1 đống đa, 2 sóc sơn, 3 mê linh là có rồi nhé. còn các chỉ tiêu khác mình ko biết.

bạn ơi, 2 suất bạn nói là tín dụng cả à ? thế còn thanh toán quốc tế thì thế nào ? thông tin chính xác chứ ? moình nộp thanh toán quốc tế chỗ đó nè

có bạn nào nộp chi nhánh Hà tây ko, ko biết bây giờ còn nhận hồ sơ nữa k mọi người nhỉ?

Công nhận 1 ý kiến của bạn này là mấy ng đưa con em đi nộp, mấy bạn ý có được ưu tiên cũng chỉ là vòng hs thui :D hi, kệ vậy, cứ đi thi và hy vọng đi :D
Mọi người có vẻ dị ứng từ cocc nhỉ. nhưng năm nay cocc cũng chả ăn thua j. các bạn thử tưởng tượng có bao nhiêu con e trong ngah ngân hàng đi thi. quá nhiều luôn. chỉ tiêu thì ít. những trường hợp mà đưa con cùng đến nộp hồ sơ là trượt hết. ko ai như thế đâu. nếu họ chạy họ đến thằng nhà giám đốc rồi hoặc chạy gd cấp cao hơn để lấy suất ngoại giao từ trên xuống và hồ sơ đưa từ đấy rồi. đưa đi nộp hs thì cũng chỉ cho qua vòng hs thôi.
p/s: 2 suất ở từ liêm, 1 đống đa, 2 sóc sơn, 3 mê linh là có rồi nhé. còn các chỉ tiêu khác mình ko biết.

Hồm nay các bạn mà còn chưa nộp là trễ rồi đó, hôm qua mình lên nộp thì cô nhận hồ sơ nói rằng nhận hồ sơ gấp 4 -6 lần chỉ tiêu, đơn xin việc viết tay, con em cán bộ trong Agri được tuyển thẳng, khi nào tuyển xong rồi thì mới đến lượt xét hồ sơ, xét hồ sơ ưu tiên cho trường ĐH Ngân hàng,ĐH Kinh Tế trước, các trường khác ở phía sau. Mình không thuộc các trường trên nên cô ấy bảo em đừng hy vọng nhiều.

mình cg zị, tới nơi thấy đông quá chừng, hỏi chú bv còn nhận hs k mà chú ấy k nghe, k trả lời. ngước lên thì thấy tb, quay đầu xe về cái rụp..:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên