Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

đến sớm và rùi ngồi đếm các phụ huynh dẫn con cháu vào,rùi các bác,các chú,các cô,rõ ràng ko dự tuyển cứ vào nộp hso ầm ầm :(

Có tới 2 vòng pv lun hả bạn??? mà pv ng ta hỏi những j thế?

uh, pv với 2 vị phó phòng tín dụng xong ( do mình nộp tín dụng ) thì dc giới thiệu sang pv với 2 bác phó tổng. PV với phòng tín dụng thì hỏi rất nhiều, chuyên môn nghiệp vụ cuộc sống kỹ năng đủ cả...còn pv với 2 bác phó tổng thì mỗi người chỉ hỏi 1 câu ngắn gọn: e hiểu thế nào khi nói khách hàng trả lương cho nhân viên ( đại loại thế :D) còn bác kia hỏi e chơi môn thể thao gì , có giỏi ko? Ah mà trc khi pv có đo chiều cao nữa nhé

Chi nhánh nèo mà có 2 bác phó tổng luôn thía ban...
uh, pv với 2 vị phó phòng tín dụng xong ( do mình nộp tín dụng ) thì dc giới thiệu sang pv với 2 bác phó tổng. PV với phòng tín dụng thì hỏi rất nhiều, chuyên môn nghiệp vụ cuộc sống kỹ năng đủ cả...còn pv với 2 bác phó tổng thì mỗi người chỉ hỏi 1 câu ngắn gọn: e hiểu thế nào khi nói khách hàng trả lương cho nhân viên ( đại loại thế :D) còn bác kia hỏi e chơi môn thể thao gì , có giỏi ko? Ah mà trc khi pv có đo chiều cao nữa nhé

pv như thế thì gay nhỉ???...mà công nhận chi nhánh cũng rảnh thật...chắc nộp hồ sơ ít wa' nên mới thế...chứ nộp nhiều thì lấy đâu ra time mà hỏi nhở???...^^

Các bạn nộp hs oy` cho mình hỏi Sơ yếu lý lịch mình đánh máy( theo như mẫu bán sẵn) có xác nhận địa phương, có đc k? ( hay là phải viết tay theo mẫu?) tks all

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên