Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Mình có thông tin là Đồng Nai năm nay phân về huyện hết nha, không có chỉ tiêu ở thành phố Biên Hòa đâu

Có bạn nào đợt này nộp vào chi nhánh Từ Liêm ko? nhà mình ở gần đấy.. tính nộp vào đây. lên tiếng làm quen có gì trao đổi nha

Đồng Nai năm nay thi tuyển vị trí tín dụng có 4 chỉ tiêu...mà phân về huyện hết, khó khăn quá....

Bây giờ còn phải đến tận nơi để nộp, củ chuối nhey
Vietinbank mới bỏ thủ tục này xong. không biết Cha này lúc nào bớt hành người ứng tuyển đây.

Có bạn nào đợt này nộp vào chi nhánh Từ Liêm ko? nhà mình ở gần đấy.. tính nộp vào đây. lên tiếng làm quen có gì trao đổi nha
Có tớ nè, tớ định nộp tín dụng ở đấy, nhà cũng ngay gần chi nhánh :). Cậu nộp vị trí gì thế

Mọi người ơi, cho mình hỏi vấn đề này với. Mình mới tốt nghiệp tháng 8 và phải thứ 3 tuần sau mới có bằng tốt nghiệp, mà thứ 3 là ngày 2/10 rồi. Không biết lúc đó nộp AGB còn nhận không? Có giới hạn số lượng hồ sơ nộp vào mà mình nộp trễ quá! Không chừng lại giống BIDV nữa!

Ôh hay tớ thấy 4 ông lớn đều thế mà k ông nào có mục nhận hs qua mạng nhá. Vietinbank bỏ khi nào đấy bạn, Tớ nộp hội sở vẫn mang tận nơi mới xong mà. BIDV Thì các bạn xếp hàng từ 5h sáng đi nộp luôn...
Bây giờ còn phải đến tận nơi để nộp, củ chuối nhey
Vietinbank mới bỏ thủ tục này xong. không biết Cha này lúc nào bớt hành người ứng tuyển đây.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Vai~bạn này.^^.Thế bạn là con GD a`.Sao b ko đươc XT nhỉ.Hi

con gd j bạn mình chỉ là dân đen cũng giống như các bạn vậy thui nhưng ở tỉnh mình nó đăng thông báo trên đài và báo nộp luc t8 để đó trc rùi giờ tới bây giờ nó lại đăng lại nữa.hình như có mấy tỉnh cug như thế

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên