Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

tỉnh nào vậy bạn, cụ thể đi bạn, mình cũng ở trong nam nè. bạn nói làm m bùn quá.. huhu

hjc nghe mọi người nói thế m nản. Nam Định tuyển 6 ng, ko biết có cơ hội cho m không

Sơ tuyển ko có gì ghê gớm đâu,cũng chẳng có pv về chuyên ngành gì cả,may ra hỏi vài câu thông thường :" hiện nay e đang làm gì?,có dự tuyển thi tuyển ở đâu chưa?..." .Cái chính ở đây cho dù họ đã nhận hồ sơ của bạn cũng chưa chắc bạn được đi thi hay ko nữa.Hnay mình có vào nộp hồ sơ trc vì là người quen,ngồi nói chuyện với chú gđ thì chú ấy cũng thật tình với mình rằng :" cháu muốn thi thì chú giúp cho cháu được đi thi nhưng khả năng đậu thì chắc là 0%,chú sợ làm mất công cháu thôi vì hiện nay số lượng hồ sơ gửi gắm của các con cháu ban ngành còn cao hơn chỉ tiêu rồi...". Thế là mình cầm hồ sơ mang về,trong lòng ấm ức vô cùng :(

Đó là ở tỉnh mình,hi vọng ở tỉnh mấy bạn sẽ khác :)
bạn ở tỉnh nào vậy nhỉ, hi vọng không phải tỉnh mình :D

có ai có giấy chứng nhận ưu tiên con em trong nhành ko, send cho mình với..plzz

Ở tỉnh mình còn ghê gớm hơn nữa. Nghe nói thiếu 10 người nhưng chỉ tuyển 2 thui haha. Vậy chắc khó mà vô rùi hehe. Chắc phải đầu hàng thui quá.hi

Tỉnh mình ở trong nam bạn à :D

Bạn có chơi môn nào thì ghi vào, bóng đá, cầu lông, banh đũa...hoặc đàn hát nhảy nhót gì đó :)) Mình chơi guitar cũng gà thôi nhưng cứ ghi là có khả năng chơi guitar :D
nói rõ lun đc hem bạn? vì tớ cũng nộp kv3 :-s

Trong Phiếu Đăng Ký Dự Tuyển có mục ghi Kỹ năng đặc biệt của bạn. Mình chả có kỹ năng gì cả. Có ai share kinh nghiệm giúp mình với!

tớ thấy họ ghi chú bên cạnh là nêu vắn tắt quá trình học tập và công tác gì đó mà

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,579
Số bình luận
528,098
Tổng số thành viên
351,863
Thành viên mới nhất
megakorea
Back
Bên trên