Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

chỉ có con của cán bộ ngân hàng nông nghiệp thôi, chứ em là không được hả các anh chị em

cảm ơn bạn nhé, mình sẽ nộp, mà phải chuẩn bị gì để pass vòng 1 nhỉ? lo quá...

T nghĩ môn này là thuộc về Dự án rồi chứ :) về quản lý dòng tiền chứ đâu thuộc kế toán nhỉ? Theo t là Tổng xich ma(1,10) [10x(1+10%)^n}] :D

t7,cn có nộp dc ko mọi người nhỉ. mà ở đây có bạn nào nộp ở Nam Định ko?

Thông tin mới nhất:
- đi nộp hồ sơ sẽ được phòng nghiệp vụ ứng với từng vị trí tuyển dụng sẽ phỏng vấn để đánh giá, có chấm điểm ( vòng này quan trọng - quyết định hồ sơ có pass hay không)
- có hạn chế số lượng hồ sơ được nhận :) (hồ sơ này là hồ sơ đã pass vòng 1)

ủa cho mình hỏi đã đc nộp HS rồi ah? Thời gian nhận là từ 29/09 mà ??

c ơi nộp hồ sơ rùi phỏng vấn lun à. hay là nộp hồ sơ một thời gian rồi mới phỏng vấn sau

thiệt tình, cho mình hỏi chút.Bữa trước mình đi nộp bên BIDV, kỳ cọc làm hồ sơ, đi công chứng tùm lum. Đến lúc nộp thì vừa vào đến cổng đã bị bảo vệ đuổi về, lý do đã nhận đủ hồ sơ. Trong khi đó chỉ là ngày thứ 2 nhận hồ sơ.Nghĩa là mình không qua được vòng giữ xe. Mình chưa chịu thua, đi hết các CN tuyển dụng trong TP.HCM, đều nhận câu trả lời tương tự. Chưa bước qua được cánh cổng.Mình thắc mắc vô cùng vì lần đầu đi nộp ở NHNN. Cảm giác nó lừa đảo sao í.Giống như đăng tuyển cho có trước bàn dân thiên hạ, chứ thực chất mấy vị trí đó đã có chân hẳn hòi. Đã vậy gặp mấy ông bảo vệ, còn nói hồ sơ mà được nhận còn khó huống gì được vào làm, nằm mơ đi. Tự nhiên thấy thất vọng vô cùng. Lần này cũng muốn làm hồ sơ nộp nửa, nhưng ko biết Agribank có giống BIDV ko nữa. ko khéo mất thời gian, công sức, tiền bạc, mà còn rước thêm bực bội, mất niềm tin vào những gì gọi là quảng cáo, truyền thông. Tất cả chỉ là ảo tưởng....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên