Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Có bạn nào trên UB đỗ chi nhánh Nam Định không, cho mình làm quen với :) Mình được biết, đợt này chi nhánh Nam Định tuyển 6 chỉ tiêu tín duụg thì cả 6 bạn sẽ được phân về các huyện. Bạn nào cùng chi nhánh thì inbox mình nhé để có gì tiện liên lạc :)

Mình còn bị bắt viết 01 bản cam kết làm việc dài hạn tại NHNNo. Ai có mẫu này không nhỉ? Ký cái này rồi 06 tháng sau bỏ thì có sao không nhỉ?

- - - Updated - - -

Mình còn bị bắt viết 01 bản cam kết làm việc dài hạn tại NHNNo. Ai có mẫu này không nhỉ? Ký cái này rồi 06 tháng sau bỏ thì có sao không nhỉ?

các bạn ơi, đơn xin việc mình viết ngày tháng năm làm đơn là hiện giờ hay là viết ngày tháng lúc mình nộp hồ sơ nhỉ?

cái gì....thông tin nào mà nói thứ 2 không ll thì có nghĩa là không có nhu cầu làm việc...tào lao mia lao...làm như muốn thi đc vô agri là dễ lắm hay sao á...

bạn vô duyên cũng vừa vừa thôi. tui đã nói là hành chánh nói là thứ 2 không hoàn tất hồ sơ là xin trung ương chi tiêu khác. chi nhánh bạn như thế nào là việc của bạn. lên đây để chia sẻ chứ không phải để xỉa xối nhau.

nếu lúc trước đã nộp đầy đủ rồi thì chắc không khó khăn nhiều nhưng chủ yếu là cái sơ yếu lý lịch và cái đơn xin việc phải làm lại theo ý người ta

- - - Updated - - -

cái đơn đăng ký thi tuyển là cái mà hồi trước mình đã nọp bằng chữ viết tay đó bạn. không nhớ chính xác tên gọi là gì nữa...

Bạn thi CN nào vậy? T thi CN Sơn Tây, hôm thứ 6 vừa lên Chi nhánh hỏi thì cô ở phòng Hành chính nói là đợi khi nào có công văn trên Hội sở chuyển xuống mới liên lạc với những người trúng tuyển mà.

bạn ơi mình chi nhanh BT. thứ 5 mình cũng gọi giật ngược giật xuôi lên chi nhánh người ta cũng nói giống như vậy đó. thứ 6 mình lên chi nhánh hỏi luôn thì người ta đưa danh mục cho mình hoàn tất và nộp lại đó.
mình còn đang lo không biết người ta có gia hạn thời gian đi làm cho mình không vì mình đang bị vướng chỗ cơ quan đang làm người ta nói thời gian giải quyết thôi việc là 30 ngày lận.......

Tình hình này chắc mình phải lên chi nhánh dự thi xem sao mới được, nghe mấy bạn nói làm mình cảm thấy lo quá

Co ban nao lam xong so yeu ly lich mau 2C/TCTW-98 va mau 01/HSCB nop to chuc chua? Chup len cho anh,em tham khao voi!!
To dang dau dau voi may cai mau nay...huhu
Mai nop roi!!!
thank cac ban!!! :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,566
Thành viên mới nhất