Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

mí bạn cho mình hỏi. Làm kế toán ngân quỹ là làm thủ quỹ hả?
Agri hok tuyển kế toán nội bộ hay giao dịch viên hở ta?

Mọi ng có ai biết lộ trình vào AGR rồi sau này sẽ ntn k? mình thấy ở page trc có bạn nói chỉ đc ký HĐ chứ k đc vào biên chế? thế thì làm ntn để đc vào biên chế? thi thế này chỉ vào làm HĐ thui à? Ai có thông tin gì về vị trí kế toán thì share cho mình với. mình k biết kế toán ở AGR thì sẽ ntn? là kế toán giao dịch (teller ở NH khác) à? Mình rất cần thông tin về vị trí kế toán ở AGR vì mình k pải dân kế toán chuyên, mong các bạn giúp đỡ. Thank all!

Mọi ng có ai biết lộ trình vào AGR rồi sau này sẽ ntn k? mình thấy ở page trc có bạn nói chỉ đc ký HĐ chứ k đc vào biên chế? thế thì làm ntn để đc vào biên chế? thi thế này chỉ vào làm HĐ thui à? Ai có thông tin gì về vị trí kế toán thì share cho mình với. mình k biết kế toán ở AGR thì sẽ ntn? là kế toán giao dịch (teller ở NH khác) à? Mình rất cần thông tin về vị trí kế toán ở AGR vì mình k pải dân kế toán chuyên, mong các bạn giúp đỡ. Thank all!

Heiza.... Làm HĐ nghĩa là bạn có quen biết với giám đốc, rùi vào làm bằng hợp đồng miệng, hưởng lương thấp, ko có công việc cụ thể. Bạn thi đậu thì sau 2 tháng thử việc, nếu làm tốt thì sẽ đc kí hợp đồng 1 năm, coi như là vô biên chế rùi đó. Theo mình đc biết thì chính là kế toán giao dịch đó.

Ko phải, có lẽ nên Close Topic này lại, sau khoảng 1 năm sẽ "đào mộ" lên. Lúc đó có nhiều điều để nói. Hì...

Vậy là kt giao dịch thui à? mình thích tín dụng. đang làm tín dụng rùi nhưng mà đi hơi xa, NHCP thui, chế độ cũng đc. bây h AGR thì lại làm kt, nhưng gần ngay nhà. Haizzz. lúc thì thất nghiệp dài dài, lúc thì lại phải đắn đo.

Năm nay Agri có vẻ minh bạch hơn nhỉ, ko như lần trước mình thi, vào vòng phỏng vấn còn được hỏi: em có phải người quen của anh C ko??? Biết thế năm nay bon chen thử lần nữa biết đâu lại khả quan hơn, hic

Danh mục hồ sơ bổ sung gồm những gì vậy mọi người? Chi nhánh mình chưa thông báo gì hết.hic

2 người đậu chi nhánh sầm sơn vào báo danh nào, mình đã gọi chi nhánh họ bảo là đợi chỉ thị ở trên tổng rồi thông báo, bảo mình tuần sau chuẩn bị[/QUOTE
Có mình đây, cũng tên là Hải :)), rất vui đc là đồng nghiệp của nhau :D

Hihi, ông cao, cận, n.y của 1 bạn bạn của Hoa đúng không nhỉ? Bạn ấy hình nhu làm ở BIDV

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,566
Thành viên mới nhất
nganhuynh130806
Back
Bên trên