Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

\m/\m/\m/ Hy vọng ít nhất có một vài người không phải COCC lọt vòng.ĐỂ thấy cuộc đời này đỡ bất công

tỉnh mình con ông cháu cha trả lại tiền hết,thằng bạn mình làm agribank bảo vậy,còn năm nay mình tự thi đây,cô hàng xóm xem hộ danh sách và bảo mình đỗ,các bạn cứ hi vọng đi nhé.

Mình cũng Hải Dương. Hải Dương ko phải có điểm cao nhất đâu bạn, chỉ nằm trong top các tỉnh có điểm cao nhất thôi, các tỉnh có điểm cao năm nay là Hải Dương, Hà Tĩnh, Bắc Giang,...
Mà bạn có đỗ không.

mình thở dài nãy giờ rồi mà :-< :- < :-<

tỉnh mình con ông cháu cha trả lại tiền hết,thằng bạn mình làm agribank bảo vậy,còn năm nay mình tự thi đây,cô hàng xóm xem hộ danh sách và bảo mình đỗ,các bạn cứ hi vọng đi nhé.

Bạn bạn ở vị trí gì mà biết dc những thông tin đó. Người ta chạy tiền thế nào,quan hệ ra sao, có ai công khai ra. Thằng bạn thân mình, bác nó làm phó phòng nghiệp vụ kế toán ở HO mà cả kì thi còn chả biết thông tin gì, chỉ hỏi nhờ xem dc điểm thôi. Nó là bạn thân mình mà nó cũng chả bao h nói mà mình cũng chả hỏi xem nó có chạy ko, nhưng nó ko làm dc bài nên điểm thấp..trượt.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,600
Thành viên mới nhất
thecrampsmerch
Back
Bên trên