Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

M cũng nhờ hỏi đc điểm rồi. Cũng tạch nữa. Đi ôn luyện đây. Chúc cả nhà may mắn nha.

vậy bạn yên tâm mà làm mb rùi còn j, còn hơn bọn mình đang pải chờ dài cổ nè, dù sao thì cũng chia bùn với bạn, nếu mai mình bít điểm mà trượt bạn cũng chia bùn cùng mình nha, hu hu[-O<

Mấy bạn hỏi điểm ở HO hay ở chi nhánh vậy?,cho biết với, tại mình cũng có người quen bên chi nhánh,giờ này không biết chi nhánh có chưa để đi hỏi?

Mấy bạn hỏi điểm ở HO hay ở chi nhánh vậy?,cho biết với, tại mình cũng có người quen bên chi nhánh,giờ này không biết chi nhánh có chưa để đi hỏi?

m nhờ người quen hỏi ở ho. Chi nhánh thì m ko rõ đâu. Hỏi thì họ bảo chưa biết. Ko biết là chưa biết thật hay giả.

Chúc cả nhà một buổi chiều tốt lành, sao ko ngủ trưa đi ta, em chỉ mong giờ này đc nằm trong chăn ấm mà đã phải đi làm.

Bao giờ mới hết đợi chờ và có tin chính thức đây. Ăn rồi hết soạn slide cho mẹ, lại làm hồ sơ cho bố. Osin kiêm thư kí nhà, oai như cóc ghẻ . Nhìn bạn bè đi làm là em lo lắm lắm rồi giời ơi:((. Iẻm rớt cho iẻm biết để còn quay ra xin bố cái chân thư kí quèn quẹt nha bác...

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,565
Thành viên mới nhất
thienan0402
Back