Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Chán cái vụ này ghê, mần ăn chi mà chậm chạp. K đỗ thì cũng cho biết để người ta còn kí hợp đồng :((
:((

mình thứ 2 tới đây thử việc bên MB nè, không bit kqua ra sao.mong là có sớm sớm.rớt thì yên tâm đi làm, lỡ mà đậu thì còn xin nghỉ bên kia, đỡ phải bồi thường :))

M chết chắc cũng thiêng đây. Vừa có ng gọi cái vào ngay. Sáng nay mình hỏi thì con bé trên phòng phụ trách up lên nó bảo 1-2 hôm nữa up. Ds đến phòng nó rồi. Sếp nào cũng có quyền của mình mà. Trước 17/12. Như vậy là từ giờ đến chủ nhật thôi. Nhưng mình thấy khả năng ngày mai là cao.

P/s: bạn nào thi tín dụng đề chẵn Miền bắc. Trước m đọc qua trên ub nhiều bạn ra 7.88 hay 8,77 j đó bài NPV là ko đúng rồi. Thấy đán án có hơn 3 thôi.

tt tu mot nv ching agri 16h hom nay cac bac vao web agr coi ket qua nhe chuc thanh cong

Tin tốt lành từ bác Ginger và bạn cumeo123 đêeee!!!!

Ui các chị gái xinh đẹp Agribank đang giữ danh sách nếu có lòng từ bi hỉ xả thì up nhanh cái danh sách lên dùm tụi em nhoa. Chỉ một hành động nhỏ (nhấp chuột) thôi mà chứa đựng bao điều lớn lao đó mà :-ss

M thử việc đc 1 tháng rồi. Nghỉ thì cứ nghỉ thôi. Ko phải bồi thường j hết đâu. Hợp đồng ko có điều khoản j về bồi thường hết.

bên mình có. nếu nghỉ trong thời gian thử việc thì bồi thường 2 triệu chi phí đào tạo ah :)

Hôm qua đi tranh cướp nhau lấy hàng, ko ngồi chém được mà đã tăng vòn vọt thế này rồi cơ.
Haizzzzz. Mình chả quan tâm nữa. Trượt chắc rồi.
Haizzz..
Tập trung vào việc KD thôi.
hehehe....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,490
Thành viên mới nhất