Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Ở dưới nợ nần nhìu wa', đỗ agri thì ráng mần trả ko thì 36 kế tẩu là thượng sách thôi :))
Ah, cái này thì bó tay luôn. Tính ra chú cũng uy tín dữ hén mượn được một số tiền đáng kể :), mà may cho chú là nợ nần chứ nợ duyên thì chạy đâu cũng chẳng khỏi đâu :D

Ah, cái này thì bó tay luôn. Tính ra chú cũng uy tín dữ hén mượn được một số tiền đáng kể :), mà may cho chú là nợ nần chứ nợ duyên thì chạy đâu cũng chẳng khỏi đâu :D

Xời, có phải thấy e rất đẹp trai ko, bây giờ muốn mượn dc nhìu nợ là cần nhất là phải đẹp trai thím ợ, sau đó mới nói uy tín :)) cơ mà thím khỏi lo nợ ji e cũng chạy dc tất, chỉ là nếu mần dc thì thôi ráng lo trả :))

Xời, có phải thấy e rất đẹp trai ko, bây giờ muốn mượn dc nhìu nợ là cần nhất là phải đẹp trai thím ợ, sau đó mới nói uy tín :)) cơ mà thím khỏi lo nợ ji e cũng chạy dc tất, chỉ là nếu mần dc thì thôi ráng lo trả :))
đẹp xấu là tùy theo mỗi người nhe, nhiều khi chú thấy chú đẹp nhưng trong mắt người khác thì chưa chắc :D
Àh mà chú nói đó nhé mai mốt lỡ có mắc phải nợ tình thì lo mà chạy trả (không phải vài trăm triệu mà là cả đời đó nhe) ;));))=))=))

các bác cho mình hỏi con em trong ngành thì đc cộng mấy điểm nhỉ? mình có chú làm trong không biết có thuộc diện này không?>-)

Chỉ có con trong ngành mới được cộng điểm thôi b ah!!! Hồ sơ ban đầu đã phải có xác nhận con trong ngành rồi cơ!

- - - Updated - - -

các bác cho mình hỏi con em trong ngành thì đc cộng mấy điểm nhỉ? mình có chú làm trong không biết có thuộc diện này không?>-)
Chỉ có con trong ngành mới được cộng điểm thôi b ah!!! Hồ sơ ban đầu đã phải có giấy xác nhận con trong ngành rồi cơ!
Hình như được cộng 2,5 điểm hay sao đấy!

Cám ơn cậu nhiều, chúc cậu sớm nhận được kết quả khả quan :)

Dạo trc e cũng có mấy tháng trãi nghiệm ở Exim, nói chung tuy công việc có chút áp lực cơ mà môi trường cũng tốt lắm, lương bổng cũng rất ok, làm ở đấy cũng thích lắm, e rất chăm chỉ đi thực tập và vào đúng giờ mấy chị ở đấy xinh phải biết nhìn mát cả mắt :))

ặc. cộng cao thế ak, chết nhỉ. năm sau ra trường rồi mòng tình hình có cải thiện/

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,528
Thành viên mới nhất
caiwinvn
Back
Bên trên