Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Vậy là tuần này chưa có kết quả. Chắc sang tuần . Đợi chờ là hạnh phúc vậy

Bỏ biên chế lái xe rùi bạn ạ. Hi sinh đời bố nhưng vẫn k củng cố đc đời con[-X

Oh bỏ bao h thế bạn?, hihhi chỗ mình làm cũng có 1 bác, hồi trước làm tín dụng, song thế nào ý bị giáng 1 phát xuống làm bảo vệ, cơ mà vẫn trong biên chế ( vì là NH nhà nước nên rất khó bị đuổi) nên lương vẫn gần 10 củ, thật 100% không phải mình chém đâu nhé, haizz, công việc vừa nhàn lương lại cao, mỗi tội ko thăng tiến gì nửa

Mình thấy suy nghĩ của bạn phiến diện.

Ngân hàng bây giờ 1 là quen biết, 2 là cực giỏi ( giỏi thật sự chứ ko phải mua bằng cấp). Nếu ko thuộc 2 trường hợp trên thì đừng mơ mộng NH làm gì cho mệt...

Suy nghĩ này cũng ko hẳn là phiến diện đâu, nếu dễ ăn thì chưa chắc công việc trong NH đó đã tốt, ko chừng vô rồi thất vọng. Cái gì cũng có giá của nó cả. Tui không bao giờ tin vào sự công bằng đâu, hãy tự tạo ra lợi thế cho mình để gạt người ta ra. Kẻ mạnh là người thắng cuộc8-x
Có nhiều người đi thi về cứ trách làm bài được, pv đc mà cocc đậu -> suy nghĩ đó mới thật phiến diện.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Oh bỏ bao h thế bạn?, hihhi chỗ mình làm cũng có 1 bác, hồi trước làm tín dụng, song thế nào ý bị giáng 1 phát xuống làm bảo vệ, cơ mà vẫn trong biên chế ( vì là NH nhà nước nên rất khó bị đuổi) nên lương vẫn gần 10 củ, thật 100% không phải mình chém đâu nhé, haizz, công việc vừa nhàn lương lại cao, mỗi tội ko thăng tiến gì nửa

Chi nhánh nào thế, cơ mà thím làm hợp đồng rồi ah ?

Mình thấy đến bh chưa có kq cũng mệt thật nhỉ. Nhưng mà nói chung sự thật vẫn là sự thật, ai hok có chân thì nên thực tế hơn. Còn ối nghề nghiệp lương 4 chai đó. Làm trong Agribank nói chung cũng đấu đá nhau mệt lắm đó.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88
Back
Bên trên