Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Vậy là sau một chuỗi ngày chờ đợi và bấn loạn, Agribank đã thông báo lịch thi và danh sách thi. Khu vực miền Trung tiên phong trong đợt thi này, các bạn thi khá sớm. 2 miền còn lại chúc các bạn chuẩn bị tốt để chiến đấu tốt với 2 ngày thi & hóng mọi thông tin từ 2 ngày thi của các bạn:). 2 miền còn lại có nhiều thời gian hơn, các bạn càng phải chuẩn bị tốt nhé. Dù cơ hội nằm trong tay nhưng rõ ràng sẽ có 1 cuộc cạnh tranh khốc liệt giữa các Uber trong đợt thi này.

Các bạn có thể xem chi tiết tại website Agribank (click vào đây) hoặc tại topic sau: Agribank thông báo lịch thi tuyển lao động năm 2012

Good luck to all:)

Miền trung lên thớt trước các bác ạ :) E thi về sẽ up đề lên cho các bác tham khảo. Pray for me :D Bạn nào thi ở KV Đà Nẵng, pm làm wen nhe. tạo tâm lý tự tin trước khi thi :D yahoo mình: family_friend_job

chả biết có đỗ không nhưng cũng cười rách cả miệng vì mb thi 3,4/11
p/s: chia buồn các bạn mnam vì bị trùng lịch thuế,đợt trước mình cũng lo vì trùng thuế như thế này đây hiccccc >"<

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên