Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

OH, thế còn bình thường, nhiều bạn còn đc cộng 3,4đ cơ mà, mà chỗ mình thấy bảo 3 suất thì 2 suất đã chắc rồi, vậy nên càng phải ôn dữ, mà có đứa nào cũng chắc suất nốt nữa thì thôi, thế là tèo, bye bye luôn AGB, không có cửa bật
Mình là suất thứ 3 này bạn. bye bye

Kéo dài thêm chuỗi thời gian căng thẳng. Còn mỗi cái AGR này là đặt hi vọng vào nhiều nhất mà cứ thế này thì...

Em k cần đệp chỉ cần em có bố mẹ làm trên 15 năm là đc cộng 2, 5 rồi. Em tốt nghiệp kinh tế chính quy có bố mẹ làm nưa là 0, 5 điểm. Chưa kể các thể loại cộng cho con thương binh 1 điểm, hợp đồng miệng tùy theo time, max thêm đc 1, 5 hay 2 gì đó...Túm lại nếu hội tụ đc vô số yếu tố trên có khi em đc cộng tới 5đ... =)), choáng váng
Ah k phải như này này bố mẹ+ đại học kinh tế chính quy+ khá trở lên= 0,5 điểm ... :-/;)) ;))

T xem ở một thông báo năm ngoái thì bố mẹ làm trên 15 năm cũng chỉ được cộng 1,5đ thôi. Mà sẽ cộng cái cao nhất chứ ko cộng dồn như thế đâu bạn ợ.

mình vừa xác nhận lại, chính xác thì 3-4/11 MB mới thi nhé, còn lại thì mình ko bít. :D

T xem ở một thông báo năm ngoái thì bố mẹ làm trên 15 năm cũng chỉ được cộng 1,5đ thôi. Mà sẽ cộng cái cao nhất chứ ko cộng dồn như thế đâu bạn ợ.
Theo quy chế mới thì chỉ cộng được tối đa 3đ thôi. Mà bạn gì trên kia dc cộng 2,5 có 2 trường hợp: hoặc là bạn xem theo thang điểm cộng cũ, hoặc là bạn phải hội tụ rất nhiều yếu tố như bố mẹ trên 15 năm công tác, làm hợp đồng trên 1 năm hoặc trường hợp con thương binh.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,687
Thành viên mới nhất
Xuongmaytuivai
Back
Bên trên