Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Các bạn ơi!
Các bạn cho mình hỏi Bằng liên thông có được nộp hồ sơ không!?
Mình bị loại hồ sơ vào Agribank rồi!
Mình không giám so sánh với các bạn học CHÍNH QUY TẬP CHUNG, nhưng Bằng của mình cũng là bằng chính quy ma!
Mình tốt nghiệp trường CĐ Tài chính- Quản trị kinh doanh, sau đó mình thi liên thông vào trường ĐH Kinh tế Quốc dân! Đành rằng trước kia mình chỉ học CĐ nhưng Bằng của mỉnh cũng phải thi theo quy chế của Bộ Giáo Dục! Vào thời điểm ấy, vào khoa Ngân hàng cũng phải được 17 điểm trở lên mới được vào khoa!
Mình buồn ở chỗ là tại sao Bằng của mình lại không được chấp nhận trong khi Ông anh nộp hồ sơ với mình thì được nhận! Mình biết rất rõ Anh ấy! Anh ấy thi 2 năm ĐH nhưng đều trượt với điêm năm đầu thi được 7 diểm 3 môn, năm thứ 2 ông ý thi được 3.25 điểm 3 môn! có thể nói là học quá ngu! Sau đó, gia đình ông ý cho đi Du Học ở Trung Quốc, hình như là khoa Kinh tế quốc tế trường ĐH Côn Minh thì phải!Vậy mà ông ý được nhận hồ sơ còn mình thì bị loại!
Lúc vào phỏng vấn, người ta hỏi " Bạn học Kinh tế quốc tế, bạn hiểu thế nào là thanh toán quốc tế và thương mại quốc tế" đúng chuyên ngành của ông y, vậy mà ông ý cũng không trả được! Mình đã từng tiếp súc với ông ý và hỏi một số định khoản Kế toán DN, ông ý chẳng biết gì cả, định khoản Kế toán Ngân hàng thì càng mù tịt!
Nền giáo dục của chúng ta có lẽ không bằng Trung Quốc!
Mong sao giáo dục chúng ta nên bỏ đợt thi CĐ, bỏ hệ Cao Đẳng và Giải tán các trường Cao Đẳng!Các bạn đạng đang học Cao Đẳng nên bỏ và chọn cho mình 1 trường ĐH tư thục mà học!

Còn lọc lại hs nữa á, nghĩa là những ng' đã pass vòng sơ loại chưa chắc đã đượ thi à, gì mà vô lí vậy:-<

Còn lọc lại hs nữa á, nghĩa là những ng' đã pass vòng sơ loại chưa chắc đã đượ thi à, gì mà vô lí vậy:-<
lọc nữa là chỉ còn lại COCC thi thôi...pass vòng 1 có 41 người trong đó chắc tầm gần 20 người là con em trong ngành rồi...giờ lọc lại???...chỉ hận đời quá đen...:D

ôi, thuế thi office 2007 kìa :(( các bạn có biết tin sẽ thi office 2003 hay 2007 k? lạy trời đùng thi 2007 nhé!!! :(

lọc nữa là chỉ còn lại COCC thi thôi...pass vòng 1 có 41 người trong đó chắc tầm gần 20 người là con em trong ngành rồi...giờ lọc lại???...chỉ hận đời quá đen...:D
Hự mình còn nộp cả HS thuế nữa chứ, tạch thì báo sớm còn trở tay thay quần áo >:p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên