Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Mình đi nộp hồ sơ thấy chị xinh xinh, mắt hiện 2 chữ $ hỏi là "có quen ai hem, cho chị số điện thoại chị hướng dẫn và đưa em đi gặp 1 số người trao đổi, có thể giúp em "thi tốt":-o[-O< amen...!"

Pv sơ tuyển agri nhé, t chỉ nhớ đc thế này thui
1. Học trường gì, chuyên ngành gì?
2. Biết gì về agri? Tại sao chọn agri?
3. Đã đi làm đâu chưa? đi pv bao h chưa?
4. Nợ quá hạn là gì? khi nào chuyển nợ cửa khách hàng sang nợ quá hạn, lãi suất nợ quá hạn phụ thuộc vào?
5. Thế nào là gia hạn nợ? khi nào thì gia hạn nợ cho khách hàng?
6. Có mấy hình thức cơ cấu lại nợ? Những điểm giống và khác nhau giữa ân hạn và gia hạn nợ?
7. Agri có những sp, dv j?
8. so sánh cho vay tlần và cho vay theo HMTD, đối tượng cho vay của 2 hình thức tdụng này?
9. HS vay vốn bao gồm gì, ai lập hs vay vốn?
10. Kh nào k đc vay vốn?
11. Quy trình thẩm định?

CN Nam Sài Gòn đã có danh sách thi tuyển rồi, nhưng còn phải gửi ra Hà Nội chờ sếp ở hội sở ký duyệt nữa, nên cho dù cn có chọn bạn đi thi thì cũng chưa đưa bạn giấy biên nhận đâu. Mà cũng ko bít có đưa lun ko nữa :))
có danh sách rồi hả, bạn post lên tớ xem nào ;))
haizz, có lót chân rồi lo gì nữa :D

Mỗi chi nhánh mỗi khác nhỉ! Bên tớ nhận hồ sơ rồi đưa biên nhận luôn, hihi. Chi nhánh đang cần người nên cũng bon chen được, mong ngày đi thi quá :). Ôi, thế là sắp phải xa mấy bạn trong Xì Phố rồi, buồn quá! :(

Ở CN Đà Nẵng hôm bữa nộp hồ sơ thi vào kế toán họ đưa giấy hẹn luôn, rồi kiu đợi điện thoại gọi lên phỏng vấn lại. Mà chờ mãi chẳng thấy gì cả :(. Có bác nào ở đà nẵng thi tuyển kế toán đc gọi chưa?

Pv sơ tuyển agri nhé, t chỉ nhớ đc thế này thui
1. Học trường gì, chuyên ngành gì?
2. Biết gì về agri? Tại sao chọn agri?
3. Đã đi làm đâu chưa? đi pv bao h chưa?
4. Nợ quá hạn là gì? khi nào chuyển nợ cửa khách hàng sang nợ quá hạn, lãi suất nợ quá hạn phụ thuộc vào?
5. Thế nào là gia hạn nợ? khi nào thì gia hạn nợ cho khách hàng?
6. Có mấy hình thức cơ cấu lại nợ? Những điểm giống và khác nhau giữa ân hạn và gia hạn nợ?
7. Agri có những sp, dv j?
8. so sánh cho vay tlần và cho vay theo HMTD, đối tượng cho vay của 2 hình thức tdụng này?
9. HS vay vốn bao gồm gì, ai lập hs vay vốn?
10. Kh nào k đc vay vốn?
11. Quy trình thẩm định?
c pv chi nhánh nào thế????

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659