Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

ơ thế chiều nay nữa là không gọi nữa hả. ôi trông ngóng cả ngày híc

cập nhật tình hình phỏng vấn chi nhánh 4 sáng 10h30:
sáng ni mình cũng được hẹn pv lúc 10h30. Khoảng 10h50 là vào phòng để pv. có 3 ng: 1 nam làm tín dụng, 1 nữ làm kế toán và 1 nữ nhân sự. hok có ng bên ban giám đốc. Mình được hỏi vài câu như sau: tự giới thiệu về bản thân; mình đã đi làm nên hỏi tại sao lại nghỉ chỗ cũ, sao lại vào agribank; hỏi về phần rủi ro trong tín dụng; nói lảm nhảm vài câu; câu cuối là hỏi có biết chơi thể thao j hok. Tất cả khoảng tầm 7mns.
Cơ mà cũng hỏi nhiều về chỗ cũ, có vẻ e ngại khi tưởng mình có quen biết j ở agribank =))
Sáng pv có nhiều nam xinh nữ đẹp lắm. gặp 1 em gái (có quen biết trong CN4 vì đi đâu cũng có ng hỏi thăm: mới tới hở em, ngồi đi chứ đứng hoài, bla bla...) xinh lắm, nhìn mặt giống ng đóng vai Lana Lang trong Smallville. he he. Hết ạ.
PS: được gọi đi pv vào lúc 18h30 ngày 4/10, tính hok đi rồi vì nghe nói là bên agribank phải có quen biết mới vào được, nhưng sáng ni nghĩ tiếc bộ hsơ nên đi đại lun.

Tớ nộp kế toán bạn a, hic nhưng mà chi nhánh thu hs đến hôm nay mà, nên chắc đợi đầu tuần sau đi. bạn vị trí gì
Bạn Camnhung nộp vị trí j thế? Đã được gọi đi thi chưa? Mấy anh đấy bảo là sẽ gọi điện trc 5/10 mà ko thấy j.Chả lẽ mình bị loại hso :-ss

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,658
Thành viên mới nhất
destinocentro
Back
Bên trên