hỏi về xin gửi cv ở cty tc ppf

mình thấy công ty tc ppf đang tuyển dụng ở khá nhiều website, tb nhận cv qua mail nhuwg lại k có mẫu file cv của công ty. không biết là mình tự viết hay phải theo form mẫu của cty. Mình đã lên trang của ppf nhưng k có file thông tin ứng viên gì cả. Có bạn nào đã từng ứng tuyển ở đó có file cv mẫu thì cho mình dc k? thanks!

Bạn tự thiết kế rùi gửi, mình khuyên bạn chân thành là đừng làm ở đay, cái thời huy hoàng đã qua rồi, giờ nó mất nhân tính vơi nhân viên lắm

vậy à? cụ thể là thế nào vậy abnj. trc đây m nghe mấy chị lam ở đó nói cũng dc, giờ thấy họ nói đang tuển nên định thử nak

Đó là chuyện của trước đây, giờ thì khác rồi, đang làm thì nó đuổi, những người còn ở lại thì vừa làm vừa tìm việc mới & hồi hộp chờ xổ số hàng tháng, trúng ai thì chia tay người đó thôi, mà lương thưởng giảm RẤT NHIỀU nên giờ ai cũng nản

b làm ở đâu vậy? m thấy ai làm bên bán diện thoại trả góp cũng có vẻ ổn mà. Ngân hàng giờ mới ra trường m cam thấy khó đạt chi tiêu lắm. k biết có phải vtri nào ở ngân hàng cũng yeu cầu đi tìm khách k nhỉ

dĩ nhiên là mình (từng) làm ở PPF mới trả lời chi tiết như thế, nếu bạn thích làm thì cứ làm, sau này vô làm rồi thì vừa làm vừa xin việc khác để còn đường mà đi

b làm ở đâu vậy? m thấy ai làm bên bán diện thoại trả góp cũng có vẻ ổn mà. Ngân hàng giờ mới ra trường m cam thấy khó đạt chi tiêu lắm. k biết có phải vtri nào ở ngân hàng cũng yeu cầu đi tìm khách k nhỉ
chủ yếu là NV quan hệ KH mới bị áp chỉ tiêu nhiều bạn,còn các vị trí khác như GDV hay các bạn làm về back office cũng có chỉ tiêu nhưng k áp lực nhiều ở hầu hết các NH, riêng 1 vài NH thì GDV cũng bị áp lực chỉ tiêu như SHB chẳng hạn,hi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên