Hỏi về việc thi tuyển tập trung của Ngân hàng Techcombank

mình đã apple vi trí GDV o Tech hôm 25/2 và hôm nay đã nhận đc mail mời đi thi dự tuyển tập trung ! Vậy bạn nào đã thi qua rồi , có kinh nghiệm , có thể chia sẽ , chỉ dẫn mình đc k ? thi những gì ? và câu hỏi nó ntn , .... ? mình cảm ơn nhiều ! do trước giờ mình chưa thi bên N/H bao giờ cả..!

Đề khó chả phải là khó, dễ cũng ko phải là dễ, câu nào làm dc là làm dc luôn, còn câu nào mà nghĩ ko ra thì chắc ngồi cả ngày cũng thế :)))))))

nchung hnay thi cũng suôn sẻ :3 bỏ vài câu @@ may mà chả ôn j cho mệt :)) đầu óc sảng khoái làm iq mới tốt :)))) hy vọng thuôi :<

:) Vừa mới đi test về xong!
Cảm nhận chung là đông quá, toàn người là người :)
Còn về đề thì ai mà làm IQ nhiều sẽ cảm thấy đề ko quá khó nhưng cũng mất thời gian :)
Mình có khoảng 4-5 câu không chắc chắn nhưng bỏ trống cũng tiếc nên điền bừa!
Mà bạn nào 92 chưa có bằng TN hay giấy chứng nhận cứ mạnh dạn đi thi thôi, các anh chị có kiểm tra đâu, vẫn đc test bình thường :)

Test toàn IQ, có cả hình, cả tính toán. Nhiều câu không có chọn A,B,C mà phải tự đien đáp án.haiz. Chắc trượt rùi. Đợt này tất cả các vòng đều thi tập trung nên mình nghĩ là công bằng. Các bạn cố lên nhé.

Vừa thi chiều nay về xong ạ làm xong xù hết cả tóc :)))
Chả biết có đúng được 1 nửa không :)))

huhu, bỏ mất 5 câu k điền được đáp án, đề khá xoáy, mình lại dốt mấy câu về hình :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên