Hỏi về việc thi tuyển tập trung của Ngân hàng Techcombank

mình đã apple vi trí GDV o Tech hôm 25/2 và hôm nay đã nhận đc mail mời đi thi dự tuyển tập trung ! Vậy bạn nào đã thi qua rồi , có kinh nghiệm , có thể chia sẽ , chỉ dẫn mình đc k ? thi những gì ? và câu hỏi nó ntn , .... ? mình cảm ơn nhiều ! do trước giờ mình chưa thi bên N/H bao giờ cả..!

anh chị cho em hỏi với ạ,e cũng tốt nghiệp tháng 3,nhưng hiện giờ trường e chưa có Giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời thì mai có dc đi thi k ạ hix..em học Kinh tế quốc dân ạ :(

Mai có ai thi buổi chiều, khu vực TpHCM không, cho mình hỏi xíu. Mình vừa nhận cuộc gọi điện thoại lúc 4h chiều nay thôi, sau đó là mess thông báo time và địa điểm. Trong mess viết là check mail để xem thông tin chi tiết. Mà giờ mình chưa nhận được mail nào. Đã vậy không biết là thi lầu mấy. Đang bối rối quá.
P/S: Lúc chiều mình có hỏi chị bên nhân sự luôn là mai thi cho vị trí gì, tại mình cũng nộp 2 vị trí. Chị đó bảo là thi tập trung rồi phân công vào vị trí thích hợp :)

Mai có ai thi buổi chiều, khu vực TpHCM không, cho mình hỏi xíu. Mình vừa nhận cuộc gọi điện thoại lúc 4h chiều nay thôi, sau đó là mess thông báo time và địa điểm. Trong mess viết là check mail để xem thông tin chi tiết. Mà giờ mình chưa nhận được mail nào. Đã vậy không biết là thi lầu mấy. Đang bối rối quá.
P/S: Lúc chiều mình có hỏi chị bên nhân sự luôn là mai thi cho vị trí gì, tại mình cũng nộp 2 vị trí. Chị đó bảo là thi tập trung rồi phân công vào vị trí thích hợp :)
lầu 12A đó bạn....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,641
Thành viên mới nhất
skegssmerch
Back