Hỏi về việc thi tuyển tập trung của Ngân hàng Techcombank

mình đã apple vi trí GDV o Tech hôm 25/2 và hôm nay đã nhận đc mail mời đi thi dự tuyển tập trung ! Vậy bạn nào đã thi qua rồi , có kinh nghiệm , có thể chia sẽ , chỉ dẫn mình đc k ? thi những gì ? và câu hỏi nó ntn , .... ? mình cảm ơn nhiều ! do trước giờ mình chưa thi bên N/H bao giờ cả..!

Mình ở HN. App GDV, test chiều ngày 19/3.
Đợi các bạn test trước rồi xin kinh nghiệm vậy.. :'(
Căn bản nghe nói trước toàn pv mà..không hiểu sao giờ lại thi viết, nên chả biết như nào :'(

Em cũng nhận được lịch hẹn...nhưng 14h ngày 20/3 là t5 cơ...có anh chị nào cho e ít kinh nghiệm với đi cùng cho vui đi...hihi

Mình thì apply bên CV tư vấn tài chính cá nhân, mới sáng nhận được mail confirm đi thi nè. Sáng thứ 3 ngày 18/3 lúc 1h. Có bạn nào cũng đi thi như mình thì vào nói chuyện cho vui nhé. Lần đầu đi thi nên hồi hộp ghê hé hé
mình cũng thi nè bạn. nhưng mình thi ngày 19/3 cơ. bạn thi chi nhánh nào thế

Mình apply qua mail vị trí QHKHCN ở Hải Phòng và cũng được nhắn tin và mail đến Hoàng Đạo Thúy để test
Mình test tận 19/3 cơ!
Có anh chị nào có kinh nghiệm có thể chia sẻ được không ạ? Chưa biết Tech sẽ thi những gì nữa :v
Bạn Duytung_92_pro có phải học ở EB4 ko? Nghe tên quen quen ^^. Mình cũng thi Tech 19/3 2h chiều đấy. C thi mấy giờ?
M cũng QHKH này! m thi phòng 3! bạn duytung thi phòng mấy thế
T cũng phòng 3 vị trí QHKHCN c ơi, thi 2h :3. C thì thế nào?

mình ở Vĩnh Phúc. M cũng vừa nhận đk mail thi viết vào 14h ngày 20/3. Ai cùng ngày pm vs mình đi. mình thi GDV

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,515
Thành viên mới nhất
mokatamtamcy
Back
Bên trên