Hỏi về vị trí PFC của ACB

Hic, Anh chị ơi em đang phân vân quá, anh chị giúp em với.
Em vừa đỗ PFC của ACB, vừa đỗ kế toán nội bộ của 1 công ty tư nhân.
Người nhà e nói là ko nên vào ngân hàng, vì ko có khả năng làm đủ chỉ tiêu đâu( gđ em cũng khó khăn, lại cũng ko có nhiều mối quan hệ). Nhưng e nghĩ kế toán giờ cũng nhiều, hơn nữa làm kế toán nội bộ tư nhân cũng ko có tiềm năng phát triển lắm.
Các anh chị nào làm PFC của ACB rồi, cho em hỏi công việc hàng ngày của ACB là như thế nào ạ? Nguồn khách hàng mình sẽ khai thác từ đâu là chủ yếu ạ? chỉ tiêu có áp lực lắm ko ạ?
Các anh chị giúp em voi, hichiccccc, em đang mất ăn mất ngủ quá ạ.
Em chân thành cảm ơn ANh chị :((((((

bạn chắc là nữ phải hem. Nếu là nữ mình khuyên bạn không nên làm PFC tại ACB, chỉ tiêu thì cao ngút, áp lực lắm bạn ak, bạn vào rồi bạn sẽ thấy không phải dễ tìm khách hàng, mà tìm được rồi liệu có cho vay được không, hàng ngày bạn phải chạy rong ở ngoài đường để sale cho vay, sale huy động, bạn có chịu nổi với cái nóng 40 độ C không?, cuối tháng chỉ tiêu không thấy, lương 6tr =((....... Nếu bạn làm GDV thì mình không có ý kiến gì. Bạn cũng hoàn toàn có thể thử việc 2 tuần tại ACB, để biết chỉ tiêu như thế nào, xem bản thân có chịu đựng được hay không

Nếu bạn muốn làm quan hệ khách hàng mình khuyên bạn nên nộp và rán thi vào các big4.

bạn chắc là nữ phải hem. Nếu là nữ mình khuyên bạn không nên làm PFC tại ACB, chỉ tiêu thì cao ngút, áp lực lắm bạn ak, bạn vào rồi bạn sẽ thấy không phải dễ tìm khách hàng, mà tìm được rồi liệu có cho vay được không, hàng ngày bạn phải chạy rong ở ngoài đường để sale cho vay, sale huy động, bạn có chịu nổi với cái nóng 40 độ C không?, cuối tháng chỉ tiêu không thấy, lương 6tr =((....... Nếu bạn làm GDV thì mình không có ý kiến gì. Bạn cũng hoàn toàn có thể thử việc 2 tuần tại ACB, để biết chỉ tiêu như thế nào, xem bản thân có chịu đựng được hay không

Nếu bạn muốn làm quan hệ khách hàng mình khuyên bạn nên nộp và rán thi vào các big4.
Hic, e là nữ a. Nghe a nói thế, e thấy nản quá, e nghe nói có 2 tháng thử việc, ko đạt chỉ tiêu la out luôn rồi. haizzzzzzzzz. Em muốn theo đúng chuyên ngành mà gian nan quá. Cảm ơn anh đã tư vấn ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,516
Thành viên mới nhất
lequangminh2001
Back
Bên trên