Hỏi về vị trí Nhân viên quan hệ khách hàng Cá nhân của ACB

Chẳng là mình mới nhận được cuộc gọi bên ACB là đã qua vòng phỏng vấn và được yêu cầu hoàn tất hồ sơ, vì vậy mình lên mạng tìm hiểu 1 hồi về vị trí này. Anh chị và bạn nào đã và đang làm ở ACB vị trí Sale này thì cho mình xin ít kinh nghiệm và trải nghiệm bản thân về vị trí này với. Thấy nhiều người nói nó áp lực quá nên phân vân quá mọi người ơi!!!:(:(:(

bạn ơi bạn thi hôm m1/7 à, mình chưa nhận đc gì chắc là tạch rồi, buồn ghê :|

Làm qhkh chắc chắn sẽ áp lực, mà coi chừng làm ở ACB mai mốt nghỉ việc phải bồi thường chi phí đào tạo mệt lắm, bạn mình cũng phải trả tầm chục chai

Làm qhkh chắc chắn sẽ áp lực, mà coi chừng làm ở ACB mai mốt nghỉ việc phải bồi thường chi phí đào tạo mệt lắm, bạn mình cũng phải trả tầm chục chai
Thôi đúng rồi, vừa hỏi 1 đứa bạn đang làm ở ACB và nó cũng xác nhận điều này. Nhảy việc là bị 10 triệu tiền bồi thường chi phí đào tạo

Đúng rồi em. Ở đâu cũng vậy mà. Phải có thử việc qua thì mới có chính thức. 2 tháng đó thể hiện qua con số mình làm được, qua cách mình làm việc, và qua 1 vài kĩ năng mềm trong quá trình làm việc nữa. Cứ cố gắng thể hiện mình.
ơ, thế chưa có bằng thì nó có kí hợp đồng chính thức cho không ???

ơ, thế chưa có bằng thì nó có kí hợp đồng chính thức cho không ???
Với các em sinh viên năm cuối chưa có bằng thì vẫn được kí offer và khi vào chính thức thì cũng phải ít nhất là gần 3 tháng nữa, lúc đó các trường cũng có bằng hết rồi đó.

Với các em sinh viên năm cuối chưa có bằng thì vẫn được kí offer và khi vào chính thức thì cũng phải ít nhất là gần 3 tháng nữa, lúc đó các trường cũng có bằng hết rồi đó.
lúc vào chính thức bắt buộc phải có bằng à, tại sợ bị chậm bằng chưa kịp có bằng ấy vì còn thi nâng điểm 1 môn nữa. tks a

lúc vào chính thức bắt buộc phải có bằng à, tại sợ bị chậm bằng chưa kịp có bằng ấy vì còn thi nâng điểm 1 môn nữa. tks a
Thực ra thì anh cũng ko chắc chắn đâu. Nhưng em yên tâm đi vì nếu đỗ thì các bank luôn có thời gian cho các nhân viên mới nộp chậm bằng nếu chưa có bằng. Chỉ băn khoăn đỗ hay ko thôi, còn đỗ rồi thì ko phải băn khoăn vụ bằng đâu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,654
Thành viên mới nhất
kyzsvaass968020
Back
Bên trên