Hỏi về thông tin thi ngân hàng chính sách

Em muốn hỏi là: trong thông báo tuyển dụng của ngân hàng chính sách có nói thi viết gồm 3 môn: tín dụng, kế toán, tin học. Vậy những ai đăng ký vị trí tín dụng có phải thi kế toán k? và ngược lại vị trí kế toán có phải thi tín dụng không

Ai có tài liệu gì về ôn thi ngân hàng có thể giúp em với được không ạ. Em sắp thi mà chưa biết học cái gì cả :)

đầu tiên sẽ qua vòng phỏng vấn, sau đó dù bạn làm KT hay TD vẫn thi đủ cả 2 môn KT và TD.tin học thì ai đăng kí vào vị trí tin học mới phải thi.chú ý trên cánh cửa vòng phỏng vấn sẽ có đánh dấu thang đo chiều cao.nhiều ng ko để ý, nam dưới 1m65, nữ dưới 1m55 đề phòng củi lửa

đầu tiên sẽ qua vòng phỏng vấn, sau đó dù bạn làm KT hay TD vẫn thi đủ cả 2 môn KT và TD.tin học thì ai đăng kí vào vị trí tin học mới phải thi.chú ý trên cánh cửa vòng phỏng vấn sẽ có đánh dấu thang đo chiều cao.nhiều ng ko để ý, nam dưới 1m65, nữ dưới 1m55 đề phòng củi lửa
Bn ơi, thế phải đo chiều cao ak, mình có 1m53 thui ak, huhuhu

Mình có điều kiện tiếp xúc khá nhiều người làm NH chính sách do đi học bằng 2 ngành NH cùng, khoảng cỡ vài chục người nói thật bọn này nói là NH mà dốt cực ngoại trừ số lẻ còn biết chút chút, thử nghĩ xem làm ngân hàng mà nhìn cái đề Kt đại cương làm ko nổi 2 câu thì biết rồi đó

Ngân hàng chính sách ngoài con trai từ 1m65, con gái trên 1m55, thì còn cần điều kiện gì nữa k các bạn nhỉ, ví dụ như điểm phẩy,... thi vào NHCS k phải phỏng vấn nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,703
Thành viên mới nhất
lilkleinemerch
Back
Bên trên