[Hỏi] Về thi tuyển vào chương trình "Thực tập viên tiềm năng Saconbank 2013"

Anh chị ơi! cho em hỏi " ai cứ đủ tiêu chuẩn là được đi thi không ạ?" nếu muốn chuẩn bị kiến thức cho kỳ thi thì nên ôn những tài liệu nào cho vị trí giao dịch viên, chuyên viên tư vấn.
em mới là sinh viên năm 4 nên chưa có nhiều kinh nghiệm, mong lời khuyên từ các anh chị. em cảm ơn ạ!

Chào bạn nguyenthilinh ! Mình cũng như bạn vừa nộp hs vào thôi! Mình có hỏi, thời gian TEST sẽ do NH chỉ định khi đủ hs! CHứ NH ko đưa ra trước thời gian cụ thể!
Bạn cần phải theo dõi thường xuyên trên trang web chính của Sacombank để xem danh sách! vì được chia thành nhiều đợt để thi!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mình hc bên chuyên ngành kế toán,mún ứng tuyển vào vị trí chuyên viên kế toán,mà trong thông tin tuyển dụng lại k có vị trí này,cuối cùng mình chọn gdv.Bi h dc mí topic của năm trc hình như mình dc phép ghi vị trí ứng tuyển là chuyên viên kế toán hả mấy bạn?
( hic,nếu thế thì thì tiếc ghê ak,mình hợp vs chuyên viên kế toán hơn!lo quá!)

đã có danh sách của TPHCM và khu vực Tây nam bộ rồi cũng chuẩn bị hóng hớt đi thi xem thế nào :-s mình thấy ở TPHCM thì chia ra nhiều ca nhưng ở cần thơ lại k chia ca mà tập trung 1 đợt. với lại trên TPHCM mình nghe nói là sẽ phỏng vấn sơ loại trước sau đó mới thi tuyển và phỏng vần thêm lần nữa. còn ở Cần Thơ mình thấy tập trung vào nhiều như vậy chắc là ngta thi tuyển viết luôn rồi sau đó mới phỏng vấn. Mình nghe các anh chị đi trước bảo phỏng vấn thì hỏi về kiến thức nhiều mặt cảu xã hội chứ k phải riêng về kinh tế k! còn thi viết thì chắc ai cũng nắm được. từ đây tới đó còn 4 ngày nữa nhớ xem thời sự đọc tin tức nhiều nhé :D chúc tất cả thi tuyển trong đợt này may mắn :D và có tui nữa ;;)

Bạn jennifre Phương cứ từ từ nha!
Sẽ có danh sách trên trang chủ Sacombank! bạn nhớ theo dõi thường xuyên nhá! ^^

Mọi người cho em hỏi là e apply vào vị trí gdv thì thi test về nghiệp vụ hỏi những câu ntn ạ? Cho e ví dụ câu cụ thể càng tốt, tks nhiều ạ^^

Ôi trời ơi, sao ngoài Hà Nội nỳ mãi mà chưa có ds đi test nhỉ??? Sốt ruột quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,495
Thành viên mới nhất
zamzamelectroni
Back