[Hỏi] Về thi tuyển vào chương trình "Thực tập viên tiềm năng Saconbank 2013"

Anh chị ơi! cho em hỏi " ai cứ đủ tiêu chuẩn là được đi thi không ạ?" nếu muốn chuẩn bị kiến thức cho kỳ thi thì nên ôn những tài liệu nào cho vị trí giao dịch viên, chuyên viên tư vấn.
em mới là sinh viên năm 4 nên chưa có nhiều kinh nghiệm, mong lời khuyên từ các anh chị. em cảm ơn ạ!

hix,mình cũng đã đọc hai cmt đó oy, nhưng mà mình vẫn chưa nắm chắc được là cần học những gì để chuẩn bị cho kỳ thi tuyển! Mong anh chị giải đáp giúp mình.h

Thi thứ nhất nghiệp vụ (ra nhiều luật tổ chức tín dụng lắm), thứ 2 IQ cứ lên mạng search làm cho wen, thứ 3 kiến thức xã hội như chủ tịch nước là ai, thống đốc ngân hàng là ai...., thứ 4 anh văn. Thi trắc nghiệm làm trên máy tính.

Mà bạn ơi cho mình hỏi. Chương trình thực tập viên tiềm năng này mình thấy ngày thi tuyển là từ 15/9-20/10/2012. Vậy là mình nộp hồ sơ rồi chờ người ta gọi mình đi thi hả bạn? qua ngày 20/10 mà hok nghe gọi đi thi tuyển là hồ sơ của mình bị rớt đó hả

cho mình hỏi thi tuyển là thi máy môn như bạn nói ấy ah.mà mấy đề thi thử như trên ub này có giống đề thi thật ko bạn

các bạn đừng lo lắng, danh sách các bạn đi test chia thành nhiều top, và sẽ được đăng trên trang web chính của Sacombank.com từ 15 --> 20/10/2012

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,496
Thành viên mới nhất
betat
Back
Bên trên