Hỏi về thi tuyển tại viettinbak

Các bạn ơi cho mình hỏi là thi viettin bank thông thường thì mỗi chi nhánh tập trung thi trong 1 ca thi hay nhiều ca thi hả các bạn. Vì hôm qua mình đi thi, ca thi của mình thì chi nhánh mình co 4 người ngồi canh nhau thôi, rồi đến chi nhánh khác, cùng chi nhánh thì ngồi thành một dãy.Vì vậy mình muốn hỏi xem các chi nhánh khác thế nào. Có chi nhanh nào thi thanh nhiều ca không. Chi nhánh mình lấy 3 chỉ tiêu thôi nên không biết loại hồ sơ đi thi bao nhiêu người

các chi nhánh thi cùng 1 ca hết bạn ạ, ngồi cạnh nhau luôn và mỗi người 1 đề

Chi nhanh minh chia thanh 2 ca ne. Hai ca nay thi lien ke. Truoc khi vao phong thi,tai diem thi ng ta co dan Danh sach ma:-bd

Chi nhanh minh chia thanh 2 ca ne. Hai ca nay thi lien ke. Truoc khi vao phong thi,tai diem thi ng ta co dan Danh sach ma:-bd
Bạn ơi, chi nhánh bạn lấy bao nhiêu chỉ tiêu.Lúc thi mình không để ý danh sách.Mà có phải là chi nhanh bạn ngồi cùng 1 chỗ hết không. bên cạnh chắc không có chi nhánh khác ngồi cùng đúng không. Như chi nhánh mình ngồi giữa 2 chi nhánh khác trong cùng một hàng máy

- - - Updated - - -

các chi nhánh thi cùng 1 ca hết bạn ạ, ngồi cạnh nhau luôn và mỗi người 1 đề
Mình cũng đang hi vọng là như thế đây, chi nhánh mình lấy 3 chỉ tiêu mà đi thi thấy co 4 người. Chỉ sợ là còn có người thi ở những ca khác nữa.

Mình thi ở Đà Nẵng, CN lấy 5, thi 72 thì phải. Vì chỉ có 68 máy nên 68 ng thi cùng ca 1, 4 người thi ca 2 cùng vs các CN khác.>:)

Ngày trước mình thi là tập trung luôn. Tất cả các chi nhánh cùng thi tại 1 thời điểm. Mỗi người 1 đề. Yên tâm đi bạn. Hãy cố gắng tự tin vào bản thân nhé. Luôn có 1 cánh cửa đang chờ các bạn mở ra. Good luck!

Ngày trước mình thi là tập trung luôn. Tất cả các chi nhánh cùng thi tại 1 thời điểm. Mỗi người 1 đề. Yên tâm đi bạn. Hãy cố gắng tự tin vào bản thân nhé. Luôn có 1 cánh cửa đang chờ các bạn mở ra. Good luck!

Đợt này bọn em cũng thi tập trung anh ạ, thi tại 133 kim mã,em cũng đang hi vọng và chờ đợi vận may mỉm cười :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,538
Thành viên mới nhất
kokty1155
Back
Bên trên